Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba anapotumiwa kibaraka wa mafisadi!!!uvccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, May 20, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Sikushangaa kusikia huyu bwana akiwa iringa kumtisha masauni ajiuzulu ai katumwa na mabwana zake vyombo vya dola....
    Inashangaza sana kuona mzee mwenye umri kama huu akijifia mikononi mwa mafisadi
    kwa shida ya njaa zake...namhurumia siku zote makamba kama utaendela kutumiwa ipo
    siku nchi itakamatwa na wasio mafisadi na kuihsia vyombo vya dola mzee pole sana

    ushauri
    kama unavyopiga kelele wabunge wasitumie majina ya rais kuomba ubunge si vyema na wewe ukiwa na uzee wako kutumia kumtishia mtu kwa kutumia jina la dola..bila masauni na wenzake dola isngekuwepo hilo naomba ujue dola inaitaji kutulinda na si kututtishia

    naomba upuuzi huu usitumike tena ama ccm ama kwa familia yako kutishia maisha ya mtu ..kama ni njaa zako ishia na njaa zako uko na mafisadi si sehemu ya kutuharibia chama kwa kututishia..tena ukome na sema ukome mzee makamba.....
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    jamani tusimlaumu huyu mzee, sehemu alipo pabaya
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa makamba tangu azaliwe hajawahi kupata nafasi kwa kuchaguliwa, siku zote amepata nafasi za kuteuliwa tu. Sifa yake kubwa ni kujipendekeza kwa wakubwa.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    avator inapendeza
     
  5. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We dont boil an empty pot expecting cheese.A proof of empty mind.Afadhali sana aendelee kikivuruga hicho chama ili kibaki kweupe bila hata vest
     
Loading...