Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKAMBA amtimua KAZI mwanadada karani CCM makao makuu kisa JAMII FORUM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marytina, Feb 1, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jumatano tarehe 19/1/2011 MAKAMBA aliingia ofisini yapata saa nne kasaro asubuhi.Fatuma Wenseslaus karani alikuwa bize akituma ujumbe kwenye komputa.Babu makamba kuchungulia akaona ilikuwa ni kwenye page ya jamii forum.
    Makamba:unaandika nini?Fatuma:sio chochote huku akiifunga ile page kwa haraka.Makamba: fungua taja jina unalotumia hapo JF, Fatuma akagoma kwa sababu alishamponda bosi wake hapa JF.
    Makamba akampa siku tatu yule dada ampe jina lake hapa Jf, niliwahi kuombwa na mtu anayefahamia fika na Fatuma nimpe jina langu au la memba nimjuaye nikashindwa manake memba wengi wameshamkwaruza makamba kwa hiyo jina langu lingemtapisha Makamba.Fatuma ameambiwa asizikaribie tena ofisi za makao makuu CCM
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    za mitaani yo! za mitaani yo! zamitaani yo!

    source?
     
  3. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana dada yangu.

    Ungejua ungemshauri azungumze na MoD ili a delete information zake nyeti. Uhuru una gharama lakini iko siku tutashinda.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nina uhakika na ninachokiandika labda uulize wapi unapotilia mashaka?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    wewe si ungekuja hapa na kutuambia fasta tungempa jina lolote? au yeye kashindwaje kujitetea kuwa anaingia jf kama guest? usitudanganye hapa
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo dada naye ana akili sawa na Makamba. Pole anyways.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama unaingia kama guest unawezaje kutuma ujumbe?
     
  8. D

    Discoverer Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye alikutwa ana post, Guest hana rights za kupost!! Makamba naye anajua internet jamani...........
     
  9. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tungempa ID ya MS nadhani angemsamehe...
     
  10. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa huyu dada mbona kama hana kosa?labda kuna sababu nyingine,kisha ishu JF ikafanywa kisingizio.fuatilia inawezekana siyo kweli.
     
  11. loveness love

    loveness love Senior Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana dada yangu je huyu MAK ulifanya naye kazi muda gani?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    unaweza kupost
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pale makao makamba amekuwa akilalamika sana kuna wafanyakazi wanatumiwa na makada wa CCM kummaliza, wafanyakazi wana makada wao wanawapelekea taarifa kabla hazijakompailiwa. Makamba anawaogopa hao MAKADA kuliko hata anavyowahofia CDM.
    Analaum pia namna siri zinavyozagaa mitaan huku akidai kitishwa mzigo wa mabaya yote ya CCM
    note:makamba anajua hapa JF wengi wanamkwaruza kwa hiyo atamwaminije huyo karani wakati ni memba?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nyie badala ya kumpa pole mpigania haki mnabaki kutishiana utaalam wa IT. Suala kama hilo ni la ndani ya Ofisi, aliyekupa taarifa ni jamaa wa karibu wa dada huyo. Sasa mtu kaachishwa kazi unataka source gani. Ndo maana mie huwa nashangaa watu tulionao hapa JF. Hakuna asiyeelewa kuwa viongozi wengi hapa chama tawala hawataki kusikia maovu wayatendayo. Ukiwasema wakakufahamu basi ujue watakuandama. Vilevile uelewa ulionao wa kusema uwasiliane na MODs si wa kila mtu. In short dada fatma pole. Wapigania haki hukutwa na mengi. Tafuta kazi kwingine utapata. Wako wanaopenda nchi hii na ndo maana hapa jf huwa tunapeana nyaraka muhimu hata usizotegemea na zinatoka ikwa wananchi hao hao. Sasa kaa nje ya Ofisi ya makamba na anika uozo wake vizuri. Mungu akusaidie. Kwa kutafuta kazi nyingine tembelea www.kazi999.blogspot.com .
     
  16. loveness love

    loveness love Senior Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeuliza hivyo ninamaa. Uyetuma hiyo post embu muulize basi
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,516
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Next time ukitaka kutudanganya tuulize kwanza, unasema kampa siku tatu halafu rafiki yake kakuomba jina lako ya kweli hayo kwani kujiunga na kuanzisha ID nyingine ya uongo na kumpa Makamba inachukua siku ngapi.
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    ukijiunga inaonyesha lini umejiunga na jf,.hapo sasa makamba si atastuka kuwa amejiunga ndani ya siku tatu,..inawezekana makamba anaongea sana pumba lakini sio kilaza kiasi hicho...
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Source ina umuhimu wake,lakini huyu anayetoa maelezo haya anaweza akawa ndiyo fatuma mwenyewe,kwa hiyo hiki ni chanzo cha habari tosha kabisha.Labda kama unataka akuthibitishie kuwa yeye ndiye fatuma!!
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KWANI MAKAMBA HATAWEZA KISOMA join date ya huyo karani?
     
Loading...