Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba amtaka Lipumba awataje vigogo wa dawa za kulevya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serendipity, Dec 9, 2009.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    KATIBU Mkuu wa CCM, Yusuf Makamba amemtaka mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba kuwataja kwa majina vigogo wa CCM wanaotuhumiwa kujihusisha na biashara ya dawa za kulevya nchini.

    Juzi, Profesa Lipumba alinukuliwa na vyombo vya habari(si Mwananchi) akisema anazo taarifa nyeti na za kweli kuhusu vigogo wa CCM wanaojihusisha na biashara ya dawa za kulevya nchini.

    “Hii ni nchi inayofuata sheria, hivyo kama Profesa Lipumba anao ushahidi na majina ya hao vigogo wa CCM wanaojihusisha na dawa za kulevya awataje,” alisema Makamba jana jijini Dar es Salaam.

    Katibu Mkuu huyo alisema endapo Profesa Lipumba atawaweka hadharani vigogo hao, atakuwa amelisaidia jeshi la polisi kutimiza wajibu wake.

    “Ni muhimu Profesa Lipumba akawataja hao vigogo na atoe ushahidi ili polisi wafanye kazi yao,” alisema

    Akizungumza juzi katika ufunguzi wa kikao cha Baraza Kuu la Taifa la CUF, Profesa Lipumba alisema anazo taarifa nyeti kutoka ndani ya CCM, kwamba vigogo wengi wanajihusisha na biashara ya dawa za kulevya.

    SOURCE: Mwananchi
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimemkumbuka amina chifupa...
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP Amina Chifupa, lakini nakumbuka hata JK alishasema hadharani kwamba (anawafahamu kwa majina) wauza unga mashuhuri wote wa bongo!
    I stand to be corrected....
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi siamini kama kunalolote litakalo fanyika ata kama majina hayo yatajwa na ushaidi ukawepo. Ni mambo mangapi yalisha semwa juu ya maouvu hapa nchini na ushaidi ukawepo, lakini hakuna hatua zozote zilizochukuliwa zaidi ya kuwalindwa waliohusika na maovu hayo.
    Mimi nilifikiri angesema kuwa ambao wanatuhumiwa kwa ufisadi wachukuliwe hatua kwani ushaidi upo.
    Huyu mzee anatumika vibaya kwa kuwalindwa waalifu.
     
  5. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Very good mixer of drums, organs and all other equipments used when composing music. watacheza na mwisho nothing kitafanyika. hata mimi ningekuwa na wateja reliable ningefanya hii biashara kwani nchi haina mwenyewe
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280

    Sawa sawa kabisa, hayo ni kweli unless magazeti yalim-quote vibaya. Lakini kwa nini Babu Makamba anataka Lipumba awataje wakati AC (RIP) alishafanya hiyo kazi na matokeo yake hatukuyaona zaidi ya yeye.............!!!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Majina yote wanayo....wauza unga,pembe za ndovu,silaha,madini,ufisadi,hawawezi kutoa maamuzi magumu na mazito...wanalindana haina maana hata ukiwatajia watakwambia huna ushahidi!!!
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lipumba chunga sana mazee utachifupwa!
     
  9. M

    Maasai New Member

    #9
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama sijakosea Muungwana alisema "Ninayo majina..." sasa Makamba angeanzia na huyo swahiba wake au mnasemaje wakuu?
     
  10. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi Makamba ana umri gani?
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Lipumba ni vema akawataja kwa majina bila woga.Asiogipe kwani jamii ipo inamlinda.
     
  12. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wake alisema majina anayo kwa nini asinge anza na yeye, ayataje kisha atoe ushahidi ili polisi wafanye kazi yao.
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi waandishi wetu wa habari kwa nini hawajifunzi kuuliza maswali?, na yawe maswali magumu.
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Lipumba wataje basi, ama sivyo utaonekana mzushi tu.
     
  15. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bosi wake Makamba alisema anayo-list mbona yeye hamkumwambia awataje?...aanze yeye Prof atafuata.
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyo Kikwete tunamjua ni msanii, hii ni litmus test kwa Lipumba kama naye ni msanii au la.

    Unless anasema alikuwa ana-m-parrot Kikwete bila ya kujua majina specific, which hardly shows leadership.
     
  17. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Amina, I miss u a lot n' here.... U're the hero! U created the path to be...
     
  18. l

    lukule2009 Senior Member

    #18
    Dec 9, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ahahahahaha true amuulize JK manake nae alisema anayo majina
     
Loading...