Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba amstukia slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchonga, Sep 22, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    HUYU SLAA ANATAKA KUNIWEKEA MCHANGA BADALA YA UBWABWA KWENYE SAHANI HII.HIZI HABARI ZA MIE KUFUKUZWA UALIMU ZA NINI TENA MUDA HUU?
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    imetulia
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na haya mambo ya kusemana habari za binafsi sio mazuri .... unajua mimi namheshimu sana Dr Slaa:

    [​IMG]
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha muacheni Buba Ma-rope
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Inakuaje picha ya juu anatabasamu na sahani ya pili afuta machozi! was it the same day au coincedental alirudia safari (kaunda) suit ? Huyu ni Makamba wa ukwey :becky:
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    raha ya kula lazima uliwe,teh teh fataki makamba
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vizuri sana mkuu kufurahisha jukwaa wakati mwingine lol.
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    moja ni mchana na nyingine ni usiku
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ya usiku yaelekea alikuwa kakamatwa na kibinti cha watu. Yuko kama vile kawekwa chini ya ulinzi
     
  10. R

    Reyes Senior Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchana muungwana na Mswalihina, Usiku Fataki
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Stop

    [​IMG]

    Nyie vijana vipi nyiee, kama mie mbakaji kwani nyie kinawahusu nini?
    Mmemuona lakini kijana wangu January na binti yangu Mwamvita wanavyokula nchi?
     
  12. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kila ninapoangalia sisiemu naikumbuka kauli ya Horace Kolimba kwamba imekosa dira na mwelekeo.
    Ndo maana wanapewa kipaumbele watu wenye upeo mdogo kama Makamba,Mama Salma nakadhalika.
     
  13. V

    Vaticano Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    House of Great Thinkers indeed! Labda House of Great Drinkers.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa! Soooo cool!
     
  15. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You always have a choice to go somewhere else (if you dont like it here).
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Rrrrrrike me.... Bwa ha ha haaaaaaa
     
  17. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nenda kule kwa mjomba wako michuzi na kaka yako kibonde mkajipendekeze kwa mabwana zenu ambao hata ukatibu tarafa hawawezi kuwapa kutokana na elimu yenu denu, hatukuitaji hapa
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vaticano mbona una hasira hivi? tuliza boli, kamata ndovu upumzishe mawazo mkuu. Huu ni ushauri tu
     
Loading...