Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba amshtaki Halima Mdee kwa Spika Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paparazi Muwazi, Jan 16, 2009.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katibu Mkuu wa CCM, Makamba ameshtaki Mbunge wa Viti Maalum CHADEMA, Halima Mdee kwa kumtuhumu kuwalinda watuhumiwa wa ufisadi. Bwana Makamba amewasilisha malalamiko hayo akirejea mchango wa Mbunge huyo alioutoa bungeni. Maelezo zaidi yatafuata

    PM
     
  2. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio hayo tu ndio uliyotaka tufahamu mzee? Mbona taarifa imekaa kama udaku maana hajibu maswali mengi. Mi umeniacha mzee, nadhani ulikuwa huna haraka ungesubiri taarifa hiyo ikamilike ndio ulete hapa tujadili. Sasa hapo tukianza kujadili tutaambiwa waosha vinywa kumbe taarifa yenyewe inatengeneza mazingira hayo.
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Hii kesi ni kweli ipo tena siku nyingi sana na nimeisema mapema sana kuhusu uwepo wake, nijuavyo ni kwamba Makamba alilalamika kwa Spika kwa kumuandikia kijibarua hivi, lakini Spika akaikataa hii kesi na kumpa mwenyekiti wa kamati ya maadili ya bunge, na imeanza rasmi tarehe 13, na jana pia ilifanyika na inaendelea, leo niliongea na mjumbe mmoja aliyeko ndani ya hii kesi akaniambia kuwa bado haijashika moto, ndio kwanza imeanza tu!

    - Kwa hiyo tuko karibu nayo!
     
  4. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Stupid a$% Makamba, they guy is so out of touch!!
     
  5. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ;)Tehe he!

    Pole sana Makamba!;)

    Na mie nakumbuka wakati namshitaki dogo moja hivi nikaambiwa "Wacha hizo, wivu gani huo"

    Lakini wacha tuone jinsi hii itakavyogeuka!

    Kwa Halima, mie niliambiwa nikaze buti humu--Kaza moyo Makamba naye anawajua watu kama hao:D
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh... kazi ipo
     
  7. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba na mwana tunaimba nakucheza....
     
  8. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    This is interesting!! Doesn't Makamba have better things to do?? Halima mdogo kaza buti, make sure una data za kutosha za kumtoa mzee mzima makamasi............. hivi Halima Mdee si alisoma na watoto wake Makamba UDSM? I think it was at around the same time. So his kids must know her well.

    Nasikia kucheka kweli................
     
  9. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui mantiki ya kesi kama hiyo. Maana kikatiba, hairuhusiwi kufanya mashitaka kwa lolote litakalosemwa na Mbunge katika vikao vya Bunge. Labda kama Halima Mdee alitoa shutuma hizo nje ya Bunge
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata ndani ya Bunge na Makamba na Londa ndio waliolalamika kama alivyolalamika Mengi kwamba Mdee kawasingizia, na baada ya Makamba na Londa kuandika maelezo yao na ushahidi yaliyofanana sana kwa kila kitu kasoro majina yao, Mdee akaitwa na akamwaga radhi kwa kutoa ushahidi wa ajabu ambao sasa umekuwa moto kwa kina Makamba na Londa na Muungwana amewaambia hilo ni lao walimalize wenyewe. Soon yatakuwa public
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    aisee! uovu unamwisho. Mtu afanye kosa halafu utake kujisafisha kwa kudhani hakuna ushahidi.
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mdee kaza buti mwana mama...
    Makamba huyo anataka kujiumbua mbona huwa anaropoka mara nyingi tuu kuwatetea mafisadi? tena hata vyombo vya habari hususani magazeti huwa wanaandika sana pumba zake? achilia mbali alipo kuwa anamponda Dr. Slaa alipo leta hoja za wizi wa EPA akiwa tetea mafisadi hao hao. Natamani kibao kiwageukie kwa nguvu zote na Mdee tumia sheria kuwafunza adabu hao watu wanao dhani vyeo ni rungu la kukandamiza waliopo chini yao!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kama unao huo ushahidi usiukawizem ebu tumwagie na sie
     
  14. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    aliomba mjadala wa EPA ufungwe... huko si ndio kutetea mafisadi?
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nadhani Mdee alikosea kidogo, sio kweli kwamba Makamba anatetea mafisadi bali ni FISADI MKUU anayeongoza chama Chenye mafisadi kilichoingia madarakani kwa nguvu ya Mafisadi
     
  16. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    LONDA ,baada ya Halima kuwasilisha ushahidi mpana na wenye vielelezo aliomba kutoka nje ila Mwenyekiti wa Kamati ambaye ni Mama Kilango alimzuia , ila nyaraka zilizopo ni nyingi sana na zitawekwa hapa JF soon kwa ajili ya wadau kuweza kujionea ufisadi wa kutisha manispaa ya kinondonoi na jinsi Makamba, Londa na Manji walivyohusika kwenye wizi wa kutisha.

    Niwadokezee kidogo tuu ni kuwa Manji9 baada ya kumwaga noti za kutosha kwa Londa na zikaenda kuchukuliwa na Diwani mmoja wa viti maalumu ambaye aliambulia kiasi cha shilingi 2 milioni na kuamua kwenda Marekani .

    Londa akishirikiana na Makamba ndio walimuuzia Manji CocoBeach..... na madudu mengine mengi ya kutisha .

    Ntawawekea full nondo kwa kina .
     
  17. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JF mtanyongwa mwaka huu maana tumewakalia kooni kiasi kwamba hawapumui.
     
Loading...