Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba amesema nini kuhusu maaskofu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Oct 7, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mwenye Hili Jamani atujuzi tulio ugaibuni??
    Nini tena kuhusu maaskofu??
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Alichokisa kwa kifupi maaskofi waache kuingilia siasa na kama wanapenda siasa basi waingie kwenye siasa na kuachana na uongozi wa dini.Inavyoonekana anahisi viongozi wa dini kwa sasa wameingia kwenye siasa ili kumbeba DR wa ukweli.
     
  3. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makamba kasema kama maaskofu hawata acha kuingilia watatukanwa, sijui nani sasa hatawatukana na kwaniaba ya kina nani,huyu makamba aombewe sala ya pekee maanake kama huu sio uchechozi sijui nini hiki haswa,mie mgeni
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wacha uchochezi wewe, kwani nani siyo DR wa ukweli:moony:
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    kwani wewe hufahamu?
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Kiongozi mkuu wa chama anatishia kutukana watu na anajisifu hivi kweli tuna viongozi bora au bora viongozi?
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamba ushindwe, ulegee na unyong'onyee kabisa.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kama hiyo ndiyo hoja yake, basi na yeye aache siasa arudi kwenye ubakaji
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Dakta
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hii kauli itaongeza hamasa kwa Maaskofu kutoa elimu ya Uraia, Matendo ya CCM yanafanana sana na ile stori iliyoandikwa kwenye kitabu cha Kusadikika ambacho kinasomwa kidato che tatu na nne.
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Makamba na JK wanaongoza CCM kwa kutumia nguvu za kiza, na ndiyo maana watu wenye akili ndani ya CCM wamemwanchia chama ahangaike nacho muda huu wa uchaguzi - and for the first time believe me CCM wanakipata cha moto.

    Hii itakuwa fundisho ili next time wakipewa kazi ya uongozi wa taifa wawe makini. Kawaida mgonjwa anapokaribia kufa ataagiza kila kitu mumuletee hapo kitandani yaani hadi gari au nyumba eti anaitaka, na ukiona hivyo tu basi anzeni kuandaa matanga - mtu ndiyo anaondoka huyo.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Taarifa kamili ipo wapi?
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona ccm wamewaingiza masheikh kwenye ccm kuhusu mahakama ya kadhi wakati ni mambo ya dini.....je, hapo makamba hajawalazimisha masheikh wa waislamu kuingilia siasa wkt chama cha siasa inabidi kishughulike na siasa na kiachane na mambo ya dini na masheikh waache vyama vya siasa washughulike na dini?..........mbina ccm na cuf ndiyo vyama vya dini ya kiislamu mpaka kuweka mambo ya dini binafsi kwenye ilani zao?........
    Kwa maneno maaskofu wanaingilia LAKINI KWA VITENDO MASHEIKH NDIYO WANACHANGANYA DINI NA SIASA KWA KUITEKA CCM NA CUF(Ile taasifi pure ya kiislamu)

    TUSIDANGANYANE.....TUSEME UKWELI MAASKOFU WANAHAM,ASISHA ZAIDI KUCHAGUA VIONGOZI BORA NA SI MAFISADI
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kikwete
     
  15. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nimevutiwa na usemi wako kuwa ni kawaida mgonjwa anapokaribia kufa ataagiza kila kitu mumuletee hapo kitandani yaani hadi gari au nyumba eti anaitaka, na ukiona hivyo tu basi anzeni kuandaa matanga - mtu ndiyo anaondoka huyo. It is an interesting observation!!!!
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wanaweweseka tu mwaka huu mie sijaona askofu aliesema mchagueni mtu kwa sababu ni wadini fulani sijui huu uzushi unatoka wapia? Wakulaumiwa ni askof Kilaini aliesema Kikwekwe ni chaguo la Mungu.....mbona hawakumpinga??????????? waache ajenda za siri..
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    makamba anakiri ya kuwa wamelemewa na sasa hivi anajaribu kukamata hata unyasi lakini mwaka huu tutawafunza adabu yeye na JK wake
     
  18. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mbona mama lwakatare anafanya siasa na dini, maaskofu tena endeleeni kuelimisha kuhusu siasa
     
  19. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliza Kilaini yuko wapi mida hii na kilichompata ni nini kwi kwi kwiiiiiiiiiii Mwaka huu hakuna cha chaguo la Mungu wala Shetani. Kuna changuo la Watanzania
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja atokee mganga mwingine aseme dr atakuwa rais ndipo utasikia kilio cha makamba na waganga wote wa kienyeji watafungiwa.2005 maaskofu walisema kikwete ni chaguo la mungu hapo hatukusikia watatukanwa wala nini sasa kama mungu yuleyule kasema fanyeni mabailiko imekua kuchanganya siasa na dini au kipindi kile walichanganya dini na siasa na sasa wachanganya siasa na dini naomba makamba atuambie kinachotakiwa ni kipi? tutangulize kipi chini katika huo mchanganyo?
     
Loading...