Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba akinzana na JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mambo Jambo, Mar 1, 2011.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakati katibu wa SiSieM Bw Yusuph akiongea kwa kujitamba kuwa hata kaa meza moja na CDM kwa mazungumzo ya hali ya siasa nchini hivi sasa, Jana Mwenyekiti wa Chama hicho ameomba akutane na viongozi wa CDM, maneno haya hayakuandikwa kwenye press release ya hotuba ya kila mwisho wa mwezi lakini aliyaongezea wakati anasoma hotuba hiyo kwa vyombo vya habari, hii imekaajee, anataka wazungumze nini...na kwa nini kwenye press release haikuwekwa?..
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Makamba na JK nani alimpa kazi mwenzake? Si inaeleweka, kama kawaida Makamba atakuja na methali zake: Oh hayo yalikuwa mawazo yangu. Kama alivyomruka Mary Chitanda kule Arusha - akasema ni mawazo yake na siyo msimamo wa ccm.

    Sasa kama JK kasema anaomba akutane na Ma-kamanda yeye Makamba anabisha nini.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hopeless makamba,...
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kumbe ndio mchezo wake eeh...???!!!sikujua hili..!!!
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashangaa kama katamka haja ya kukutana na CDM lakini haikuandikwa kwenye hotuba. Msingi wake ni kuwa yeye yu radhi kukutana machoni pa umma, ili CDM wakitaka ku act atakwepa kuwa wapi alisema hayo?? no evidence; usanii usanii tu km kawaida yake!!
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KUmjadili Makamba (mkubwa na mdogo) ni kupoteza muda. Hamna kitu mle!
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nchi yenyewe imekaa kisanii
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chadema hakuna kukutana na jitu lililokwiba kura
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JK anataka akutane na CHADEMA?
    Good move, CHADEMA itumieni hiyo fursa vyema kama ni kweli..
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Makamba ni zigo kwa chichiem........................................tatizo ni elimu ndogo na kukosa hekima........................
     
Loading...