Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makamba akimbia kiticha ndege!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 14, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    hii ni hali ya kutojiamini mh makamba katibu wa chama cha majambazi
    nimetua toka mwanza dk kumi zilizopita mh makamba akiwa kiti cha mbele kwenye ndege ya airtanzania ,akaja mh tundu lisu mzee akageuza sura alipofika mh mdee akawa karibu nae mzee imani ikamshinda akamua kuama siti
    tatizo lake asomi nyakati kila mara aoni mwenzake msekwa aisoma dira
    pole mzee wetu mtanzania wa jana siyo yule wa leo hii

    kila la kheri ukombozi ndio umeanza
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona atamaliza viti kwenye ndege? CCM kitu cha kwanza wamweke pembeni Makamba na watu wa aina yake[Hiza & co],jipangeni upya,pamoja na vitisho vyote kwamba nyie peke ndio mnaoweza kuleta maendeleo wana Tarime wameona bora umasikini kuliko nyinyi hapa kuna kitu walitaka kuwaambia[kama mwenyekiti anavo ambiwa Mbeya].
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    makubwa haya,kwanini asinge omba kiti cha co-pilot kabisa
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    makubwa haya,kwanini asinge omba kiti cha co-pilot kabisa

    NDUGU YANGU SI ANGEUA WATU HUYU!!!KIJANA MDOGO TU KAPRESHA KAMEMSHINDA KAKIMBIA SITI AKIONA NDEGE INAVYOKATA KONA SI ATANGANGANIA CONTROLLER
    MWACHE TU AFIE KITINI!!!!!NILIJUA ANGEMBUSU MH MDEE::KAAMA MWANAMKE JASIRI KUACHA NDOA YAKE NAKURUDI NA USHINDI MAKAMBA USIFANYE HIVYO TENA BABU KUWA UYAONE
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2008
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mama Mia, mbona hii ni thread uliyoianzisha mwenyewe kwa jina lako? iweje ukachangia tena huku. two faces of mama mia kwi kwi kwi!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana mambo ya multiple ids, anaweka hoja na kuchangia mwenyewe mhhh hajatulia maneno yale yale, copy n paste mwanahalisi = mama mia
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    jmani nimesoma nikaona mwandishi ajaweka kichwa vibaya
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Haya umepona. Ila hiyo statement yako....




    .
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    jmani nimesoma nikaona mwandishi ajaweka kichwa vizuri tumsaidie wenye taaluma ya uandishi
     
Loading...