Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba aitisha Public Hearing kubariki DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Feb 26, 2011.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa Kamati ya Nishati Makamba amefanikiwa kuwaziba mdomo wapinzani wa Dowans kwa kuitisha Public Hearing leo katika ukumbi wa Karimjee. Mkutano huo wamealikwa wananchi wanaothirika na umeme ambao wanataka mitambo hiyo iwashwe na Dowans walipwe kwa mkataba

    habarindiyohiyo
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Baada ya hapo ITV naye arushe mdahalo wa ZE DOWANS COMEDY,
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Public hearing kwani huo ni muswada? Lakini acha afanye anavyotaka maana wao ndio wanaoendesha serikali wakati Muungwana anafurahia kinachoendelea. Hivi sasa Wenyeviti wa Kamati za Bunge wana mamlaka makubwa mno nadhani hata ya kufanya mazungumzo na wawekezaji na tusije kusikia wanaingia mikataba
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Sasa amefanikiwaje kuwaziba hata mkutano wenyewe haujaisha usiandike ukiongozwa muhemuhe.
     
  5. 911

    911 JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Nyie mnadhani huo uenyekiti wa kamati hiyo aliupata kama bahati...
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    NAdhani hajafanikiwa, mtoa taarifa ndiye "amefanikiwa" kutuhabarisha, tupate taarifa zaidi kutoka eneo la tukio
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hakuna political will kwenye swala la umeme na jr makamba wala babake hawaja adhirika kwa ukosefu wa umeme!!!

    Aendele kujitafutia umarufu kisiasa tu kwa gia ya dowans!
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Gia aliyoingia nayo ndiyo atakayotokea na kumpoteza.
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,532
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Huu mfupa wa dowans umemshinda baba mtu pamoja na kuwa na umri na madaraka makubwa chamani ndio atauweza mwanae?
    Msemo wa adui ajapo kwa njia moja atatawanywa kwa njia saba nahisi kama utatimia kwa Junuari siku sii nyingi.
    .
     
  10. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Achana naye huyo hana lolote. Mwanzoni nilihisi kuwa ana akili nzuri hasa kufuatia ile barua aliyomwandikia Ngereja lakini kutokana na anayo yafanya sasa, ni dhahiri ni pandikizi tu anayetapatapa pengine kutafuta njia ya kurejesha fadhila za hao waliompandikiza. Kwa mtu yeyote mwenye akili anaona ni usanii mtupu kuchukua watu wachache ambao ni "hand picked" na huo ukaitwa mjadala wa kitaifa. Aidha mkataba wa Dowans ulisitishwa kufuatia uamuzi wa bunge zima; katika hali hiyo kamati ya bunge haina uwezo wa kubatilisha jombo hilo. Hivyo nashaurifedha za umma ambazo zimekuwa zinatumika kugharimia vikao vya kamati ya January visivyokuwa na tija ni matumizi mabaya ya fedha za umma hivyo wajumbe wa kamati hiyo watakiwe kuyarejesha.
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Downs scendal seems not have meaningfull ending yet...!!

    ... am waiting for chadema afteter 9 days to come up with conclusive action!!
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    naona inabidi nirushe ile scud ya mwisho kabisa kuwachanganya hawa watu..
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji kauli zako zinafanya kazi ya Kammati Ifreeze kabisa
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri kwa hamu hiyo scud, Mkuu.


    Sent from my Apad using Tapatalk.
     
  15. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Huyu dogo Makamba ubunge na uenyekiti wa kamati amepewa kwa kazi moja tu ya kuhakikisha hasara waliyoipata Dowans inarudi kwa ujanja. Pale kukitokea gap tu anatulipua. Mi nadhani angeelekeza nguvu pia kuhakikisha vyanzo vyote vya umeme vinazalisha to the capacity.
     
  16. c

    chamajani JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji, wataka kuwa kama yule aliyesema wala rushwa anawajua lkn anawavutia pumzi siyo? Hii ni vita mkuu so hata kama "ki-9/11 style na itumike tu provided italeta ushindi! Achia hiyo scud mzee iangamize govt italipa fidia kwa waathirika,ucjali!
     
  17. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Lisemwalo lipo pamojanakuandikwa sana na wana jf minilijuwa uzushi fitinaa kumbe siutani hichonikifo chamfamaji tusifemoyo tuwasapoti wenyekuonyesha machungu na tz kunasiku tutafika mungu si wamafisadi pekayao ata sisi wararahoi ni wetu
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi na maswali ya kuhusu Janurary wanamwita mtoto wa Makamba yule aliehusika kumsadia Jk kuiba kura;
    1. January ulipata wapi legistrative experience ya kuupata uenyekiti? Kama sio Makinda kaambiwa na Baba yako na Rostam.
    2. Unataka kujadili kitu gani na wananchi wakti unatakiwa useme familia yako inajua kiasi gani huyu Rostam na mwarabu aliekuja kutoka Oman-Zanzibar?
    3. Unachopigania Downs kila leo unataka kuwa tajiri kama Baba yako na mjomba wako JK ili upate pesa za kuwaonga watanzania kwa kanga (wajinga kama wewe) ili upate kusimama kugomea uraisi? Hii siku haitafika hata mara moja.
    4. Unaonyesha jinsi gani familia zenu mlivyo wezi kama familia ya Gadhafi-Ufisadism. Kipindi hiki hakuna kitu hapa

    "January, Familia ya Makamba na Kikwete na Familia Yake na Rostam Mjue Tutawafukuza Kama Gadhafi"
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu dogo kakosa gia ya kuanzia hadi atoke na hili fupa la Dowans? I can see the beginning of the end of this boy's political carrier.
     
  20. n

    niweze JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Januarry angalia democracy huko Mwanza, Musoma na Ukanda wa Ziwa. Kama ungekuwa na akili ungejiudhuru tangu jana. "
    Its Over January"
     
Loading...