Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba afiwa na mtoto

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BAK, Oct 26, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Makamba afiwa na mtoto
    Mwandishi Wetu
    Daily News; Sunday,October 26, 2008 @00:03

    Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Yussuf Makamba, amefiwa na mtoto wake wa kiume, Kimweri Yussuf Makamba. Taarifa ya Ofisi ya Makao Makuu ya CCM Dodoma jana kwa vyombo vya habari, ilieleza kuwa kutokana na msiba huo, Makamba aliondoka Dodoma jana mchana kwenda kijijini Mahezangulu wilayani Lushoto Mkoa wa Tanga kwa ajili ya taratibu za maziko.

    “Kwa mujibu wa maelezo ya Mheshimiwa Makamba, mtoto wake huyo amefariki ghafla jana asubuhi huko kijijini kwake Mahezangulu Lushoto mkoani Tanga,” ilisema taarifa ya CCM. Kuhusu mazishi, taarifa hiyo ilisema yanatarajiwa kufanyika leo alasiri Bumbuli, Tamota, Lushoto.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN na pia awape nguvu na faraja wafiwa katika kipindi hiki kigumu kwao.
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze mahali pema peponi , tunakuomba pia uwafariji wafiwa,kwa kuwa wewe bwana ulitoa na umetwaa, jina lako lihimidiwe amina
     
  4. K

    Kafara JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    poleni sana wazazi wa marehemu pamoja na ndugu na jamaa wa marehemu. nawaombea kwa Mwenyezi Mungu awape nguvu na kuwafariji katika kipindi hiki kigumu na aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi.
     
  5. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    pole sana mgosi ktk kipindi hiki kigumu
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana Mzee Makamba na familia yako........RIP Kimweri
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Poleni sana familia nzima ya Mzee Makamba kwa msiba huu; Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi amina.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleni kwa msiba huu mkubwa familia na Bwana Makamba, ni kazi ya wbana na awape nguvu na uvumilivu katika kipindi hiki
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole Mzee Makamba pole January Makamba, Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi marehemu
     
  10. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #10
    Oct 26, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana familia ya mzee Makamba,kazi ya bwana haina makosa.Nawaombeeni mpate faraja ya Mungu.
     
  11. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wanafamilia na watanzania wote kwa ujumla kwa kupoteza nguvu kazi.
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa ndugu na marafiki wa marehemu.
     
  13. M

    Mama JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rest in peace
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    RIP Kimweri.Mwenyezi Mungu awape faraja wafiwa
     
  15. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inna lillah wa inna ilayhi raji'oon
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    RIP Kimweri Makamba. Poleni wanafamilia wote.
     
  17. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP Kimweri. Mwenyezi Mungu awape subra ndungu wote wa marehemu.
     
  18. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    May God Rest His Soul In Eternal peace.

    Familia nzima ya Makamba poleni sana.
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze mahali pema peponi Amen.
    Pole kwa Katibu mkuu wa ccm na wana ccm kwa ujumla bila kusahahu ndugu, Jamaa na marafiki popote pale walipo.
     
  20. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poleni sana Mzee Makamba na familia yako
    Poleni sasa wana CCM popote pale mlipo
    RIP Kimweri
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiewe. Amen
     
Loading...