Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda waliotaka kudhulumiwa nafsi zao na mafisadi wanaendeleaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Darick, Apr 2, 2012.

  1. D

    Darick JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF na wana mageuzi wote mimi naona kama kuna shida kidogo ya kimawasiliano, kwa kuwa tangu jana ambapo makamanda wetu wamepelekwa mhimbili kwa kuumizwa na ccm hatuja pata updates isije ikawa tunapendana wakati wa uzima tu cc kama watanzania wapenda mabadiliko tungehitaji kujua wanaende hawa jamaa.

    Kingine ambacho niliuliza ni matokeo ya udiwani katika kata zingine labda nilioverlook au niko sahihi, kwa kuwa ikiwa kata zilikkuwa 18 mbona ni kata saba tu ndizo tumepata matokeo yake? au niko wrong just let me know I need this information! natumaini watu wenye taarifa ikiwemo viongozi wetu watanijulisha mimi na watanzania wengine wanaosubiri kwa hamu kujua ni nini kinaendele
     
  2. D

    Darick JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba chonde chonde mlio na taarifa hizo mtujulishe jamani tunazihitaji sana!
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnyika yupo Dar lakini kesi inamshughulisha hata anashindwa kutupa updates zao
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh: Highness Kiwia alitamka kuwa kwa kuwa Mwita Gachuma kajiingiza katika kumpigia Jack Fish wa ccm campan wakati yeye ni mfanya biashara wa soda aina ya cocacola basi wananchi wasinywe soda za cocacola wanywe pepsi! kwa mujibu wa bro wangu anayefanya kazi Nyanza Bottling Company anasema for the 2 passsed weeks mauzo yameshuka sana ya soda za cocacola.

    Polisi wa Tanzania kama kweli wangekuwa hawapo kisiasa zaidi wangeanzia hapa! Ikumbukwe ccm hawa hawa waliwahi kumuuwa mwenyekiti wao kwa cases za uchaguzi wa 2010 kule magu mlisikia mbunge wa sasa anavyotuhumiwa kutaka kumuuwa mbunge aliyepita yani daah! ccm is a gang og vempire.
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa mjibu wa ITV, ambao kimsingi wame cover habari hii kwa sehemu kubwa ni kwamba hali zao zinaendelea kuimarika.
     
  7. P

    PATRICE LUMUMBA Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana makamanda.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,189
    Likes Received: 11,476
    Trophy Points: 280
    Habari ya saa mbili ya leo star tv wamewahoji waheshimiwa wanaendelea vizuri ila wamelaumu sana jeshi la polisi kwa kugoma kutoa ushirikiano ili hali ktk eneo la tukio kulikua na skari watatu tena na bunduki ila hawakutoa ushirikiano kuwanusuru waheshimiwa hawa.
     
  9. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila la heri makamanda
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu ni mwema, atawaponya na kuendelea na kazi zao za kuwatumikia wananchi waliowachagua!
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee... Chama kina Nape
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dah... nikuwa sijaziona picha hizi..Hivi kweli hawa wana CCM bado wanataka ushahidi gani zaidi kwa vitendo kama hivi maana nakumbuka ile ya Arusha hadi wakaua vijana wetu, Igunga wameua yaani bado tu tunawabeba hawa jamaa kwa nini lakini?..
     
Loading...