Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wa CHADEMA ndani ya Songea mda huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by skendo, Dec 7, 2011.

  1. skendo

    skendo Senior Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamanda wapo ndani ya Songea wakitoa elimu juu ya katiba mpya na uraia,kikao kitaanza mda wowote toka sasa.nitaendelea kuwa julisha yanayo jili watu ni wengitu hapa ukumbini. nikipata chance nitarusha picha
     
  2. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kinafanyikia ukumbi gani mkuu
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    List ya viongozi tafadhali
     
  4. skendo

    skendo Senior Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viongozi watakua wameingia mda c mrefu nitawajurisha watakao kuwepo ila kwa sasa MC katoa dk5 watu wakanunue pen na karatasi kwajili ya kumbukumbu ya yale yatakayo kua yakifundishwa.
     
  5. skendo

    skendo Senior Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ukumbi mpya wa kanisa la katoriki bombambili mkuu
     
  6. s

    sangija Senior Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana CDM,elimu kwanza na hatimae kupitia hio elimu watu watakuwa tayari kwa ukombozi wa taifa letu!!! Big up chadema.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Good work...mmoja wao kati ya hao viongozi nadhani atakuwepo mdada wangu Regia..well done!!
     
  8. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM nawapendea hapa, wako makini sana. Viva CDM
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tupe kwa majina twafadhali!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanafundisha kwani wao ni walimu?basi wafungue shule kabisa tujue moja.
     
  11. skendo

    skendo Senior Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yupo Regia Mtema na katibu wa Cdm jimbo la kawe Mfinange.mkutano umeanza na sasa mfinange alikua anasoma barua toka kwa katibu mkuu wa chadema ambayo inaelekeza kila mwnanchi,kila kata na maeneo yote ujumbe wa barua iyo ufike
     
  12. skendo

    skendo Senior Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.mtema amenza mada.
    1.kama chama wameona bora waanze kutoa elimu kwa mikoa yote ili watu wajue kwa nini cdm wanapinga mchakato mzima huu wa katiba
    2.anafundisha nini maana ya katiba
    Kwasasa amesitisha kdogo kuna zoezi la kugawa karatasi ili kila mtu awe anaandika yale yanaojili da!wakuu jamaa wamedhamilia
     
  13. skendo

    skendo Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.mtema
    1.katiba ndio sheria mama nakupitia katiba tunapata mihimili yote ya dola.mahakama,bunge
    2.ukiwa na katiba mbovu kimsingi utakua na bunge bovu,mahakama mbovu
    3.historia ya kudai katiba ilianza toka zamani ila serikali imekua ikiweka viraka badala ya kutengeneza mpya
    4.anazungumzia pia mapendekezo ya tume ya nyalali
    5.serikali inaogopa sana kuhusu katiba maana wanajua ikilekebishwa itawatoa madarakani
     
  14. skendo

    skendo Senior Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.mtema
    1.katiba ndio sheria mama nakupitia katiba tunapata mihimili yote ya dola.mahakama,bunge
    2.ukiwa na katiba mbovu kimsingi utakua na bunge bovu,mahakama mbovu
    3.historia ya kudai katiba ilianza toka zamani ila serikali imekua ikiweka viraka badala ya kutengeneza mpya
    4.anazungumzia pia mapendekezo ya tume ya nyalali
    5.serikali inaogopa sana kuhusu katiba maana wanajua ikilekebishwa itawatoa madarakani
     
  15. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaga yote mkuu,tafadhali uwe makini pia kusikiliza ili uleta hoja na sio ushabiki
    tuko pamoja
     
  16. skendo

    skendo Senior Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.mtema
    1. Cdm wanataka wananchi wapewe haki kumiliki ardhi
    2.katiba mpya ili serikali itoe huduma bora kwa wananchi.mfn vyuoni,mahospitalini
     
  17. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera chadema kwa kuanza kutekeleza mara moja maazimio ya kuelimisha umma.Chama makini kinatakiwa kufanyia kazi maazimio kwa vitendo kama mnavyofanya,Dalili njema hizi
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hoja yako tete ipe mashiko kidogo labda utaeleweka
     
  19. skendo

    skendo Senior Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.mtema
    1.cdm wanapinga Rais kuchagua tume nzima ya mchakato huu
    2.wanapendekeza nafasi izo zigombewe kulingana na vigezo vitakavyo wekwa
    3.wananchi hawajashirikishwa ipasavyo
    4.cdm wanapinga bunge maalumu la katiba namna ya linavyopaswa kuwa
    5.zanzibar wako km milioni 1 sisi tupo km milioni arobaini iweje tuwe na uwakilishi sawa katika bunge la katiba
    6.ukipiga hesabu za uwakilishi huo ccm itatoa asilimia 52 ukijumlisha na asilimia za mke Cuf tayali katiba itakua ni ya ccm na Cuf
     
  20. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Duh, Kamanda Regia ameipasua hivyo CUF laivu? Au umeongeza wewe kwa msisitizo?:lol:
     
Loading...