Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wa CHADEMA, Mtela Mwampamba,Getruda Ndibalema,J.Shonza na Mwakajila watikisa Kiwila, Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Mar 11, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makamanda wapambanaji wa jeshi la aridhini ndani ya chama cha demokrasia na maendeleo ndani ya muda wa wiki moja wametikisa kisawasawa katika mji wa kiwila mbeya(kuna kata ya uchaguzi pale kiwila) vijana hawa wakiongozwa na mkongwe wa siasa za tanzania kwa rika la vija MBUNGE KIVULI Mtela Mwampamba walijizolea wanachama wengi sana pale kiwila na kuimarisha chama maeneo yote yanayozunguka kiwila

    [​IMG]

    Leo hii tar.11/03/2012 vijana hao wakiongozwa na makamu mwenyekiti wa bavicha JUliana shonza walikuwa pande za mfindi wakipiga mikutano kadhaa ya kujenga na kuimarisha chama,Very interesting thing ni kuwa kijana mdogo kiumri lakini anauweo mkubwa wa kujenga hoja Getrude ndibalema alifanya kazi kubwa sana ya kuwashawishi akina mama kujiunga na chadema leo hii pale mfindi na juzi alipokuwa kiwila,akina mama wengi wameitikia wito huo na kwenda kuchukua kadi za chadem kwa sababu hawakutegemea kuona mtoto mdogo akitoa machozi kwa ajili ya kulilia taifa hili lisiendele kutafunwa na mafisadi wa ccm.

    Usikuwa leo makamanda hao wataingia jijini Dar es salaam nakuendeleza mapambano katika kata mbalimbali za uchaguzi pale vijibweni kigamboni na baada ya hapo watatua pande za tanga kwenye kampeni za uchaguzi mdogo wa madiwani..Baada ya hapo wanaelekea Arumeru kuhakikisha Nasari Joshua anachukua jimbo.

    Kila raheri makamanda wa chadema,chadema tumaini jipya la watanzania

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana makamanda.Mungu awatie nguvu
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo kata ni Kiwira; diwani wake alikuwa pia ndio mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rungwe na alifariki kwa kupigwa risasi.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,849
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona wamepiga picha wapo watatu kama watalii, wanamuziki, nimejaribu kutafuta sehemu walipotikisa sijaiona, hao watu walitikishwa wapo wapi?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,849
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hivi mkate wako wa kila siku na chakula cha watoto uwa unatafuta muda gani?
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo Getrude Ndibalema, ana elimu gani naona ni binti mdogo alitakiwa awe darasani lakini yupo katika harakati za kujenga chama...
    NAOMBA KUJUZWA
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    Ili uulize hili swali ungeomba ruhusa kwa makamu wa rais kwanza!!!!
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh naanza kua na wasiwasi na wewe swalo gani hilio!!!!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,849
    Trophy Points: 280
    Nimeuliza kwa nia njema kabisa sababu muda wote yupo humu JF.
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni mwanafunzi wa UDOM.
     
  11. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Welk done ganzi et al!!
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hii, vijana damu mbichi na wana pumzi za kutosha wazee wa magamba sidhani kama wanaweza mchakamchaka dizaini hii...

    ..hata vijana wa magamba karibu wote wana vitambi..
     
Loading...