Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wa CDM wavua magamba Babati Vijiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Qedalong, Apr 29, 2012.

  1. Q

    Qedalong Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda wa CDM Mh. Rose Kamili na Pauline P. Gekul wakiwavua magamba Babati Vijijini. Kwa ujumla hali inaonyesha dalili ya kutosha kuwa makamba wanakazi ya kuwatete nafasi yao kwa wananchi. Ukombozi umefika kwa wananchi.
     
  2. josam

    josam JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Taarifa haitosherezi, tafadhali fafanua
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nikweli kaka fafanuawa kwa undani kaka
     
  4. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha, please!
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,152
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    toa maelezo ya kina usiwe na wewe ni gamba!!
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu taarifa haijitoshelezi,mpaka sasa sijakuelewa kati ya CDM na CCM nani kavua gamba?
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeanza vizuri vizuri sana lakini habari yako inahitaji kutiwa nyama zaidi, plz kama kuna picha itakuwa murua zaidi pia sana tu
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haijitoshelezi na heading nayo mmh! Picha zingesaidia otherwise mods waiweke kando
     
  9. N

    NYADUNDO New Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Scrap message
     
  10. Q

    Qedalong Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa tuko Bashnet kwa operation ya kuwavua magamba CCM. Picha hizi hapa
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu, heading inasema Makamanda wa CDM wamevua gamba. Ndani story nyingine
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Gwargwe weka picha bana
     
  13. Q

    Qedalong Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani wana JF haikuwa nia yangu kuwachanaganya ni bahati mbaya.
    Ilikuwa safari ndefu ya kufanya mikutano ya hadhara katika Majimbo ya uchaguzi ya Mbulu na Bahati vijijini kuwavua makamba vigogo wa CCM. Makamanda Pauline P. Gekul na Rose Kamili, wabunge wa viti maalum kwa tiketi ya CDM kupitia mkoa wa Manyara walizindua matawi ya CDM katika vijiji vya Qameyu, Gidng'war na Bashnet ukihudhuriwa na umati mkubwa wa wananchi wa maeneo husika. Kwa Jimbo la uchaguzi la Mbulu waliweza kukutana na makundi mbalimbali katika vijiji vya Masqaroda, Bashay na Dongobesh. Katika Tarafa Dongobesh waliweza kufanya kikao cha ndani na wazee wa CDM na wakereketwa wa chama na kujadiliana masuala mbalimbali ya ujenzi wa chama na kuweza kusanya kero mbalimbali za wananchi.

    Nawasilisha.

    Source: Field data, nilikuwa ktk msafara hip.
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu inaelekea una habari nzuri unataka kutupa ila naona Network na Haraka ya kupost imekuzidi kasi.Ebu kaa sehemu yenye network tulia kisha tupe habari,Usisahau kutupiapo vijipicha kwa msisitizo zaidi.Source iwe wewe mwenyewe!

    We are eyes ON!
     
  15. Q

    Qedalong Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha Hizi hapa
     

    Attached Files:

  16. D

    Detector New Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu, kwa taarifa yako tu ni kwamba Magamba hayavaliwi CDM
     
  17. S

    Sultani kambe Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha hizi hapa watu ni wengi balaa.. Embu cheki
     

    Attached Files:

  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Masaburi@ work!
     
Loading...