Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wa CDM waunguruma saizi Maji ya Chai - Kijiji cha Kitefu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee wa Rula, Mar 28, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Katika kuhakikisha wanautumia muda uliobakia ipasavyo, makamanda wa CDM wakiongozwa na Vicent Nyerere, Mchungaji Msigwa na madiwani baadhi kutoka Moshi saizi wapo kijiji cha Kitefu - Maji ya Chai kuwasihi wananchi siku ya Jumapili tarehe 01.04 hawafanyi makosa zaidi ya kumchagua Joshua Nassari.

    Picha zitawekwa baadae wakuu, hivyo mvute subira.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu.Tupe Live bila chenga
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Lete manyuz mengine mkubwa!
    Achana na vichwa-panzi akina Bucho!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimetapika ugali wangu wa mchana
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks Mkuu endelea ku update
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nipe update leo nipo Ngarenanyuki naona Professor Kahigi na Mama yetu Rose kamili Anatelemsha Nondo za kufa mtu,kweli CHADEMA balaa
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jamani ndo hizo picha au zimechakachuliwa?
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Updates:
    1.0 Mjumbe mmoja wa CCM kwa moja la Peter ambaye ni mwakilishi wa katika vikao vya kata katika wilaya na mkoa amerudisha kadi na kuchukua ya CDM.
    2.0 Msigwa;
    Mchungaji Msigwa amewaasa wananchi wasidanganye kuwa kuchagua upinzani eti ni kutochagua maendeleo. Ameponda hilo kwa kutoa mifano ya Moshi ambapo kila sehemu ni lami, Karatu karibu kata zoe zina shule ya msingi na saizi mkakati ni sekondari, maji Karatu mabomba yanakaribia kupasuka maana yapo ya kutosha, Iringa ndiyo usiseme JK mwenyewe kaenda juzi kuzindua mradi wa mabilioni ya fedha.

    Hivyo amewataka kutosita kumchagua kijana shupavu, mjasiri na mwenye kuweza kujenga hoja bila woga na ikaeleweka.

    3.0 Vicent Nyerere.

    Yeye amekumbusha wananchi kuwa katika kila kitu wanachotumia kina kodi, hivyo ni jukumu lao kuhakikisha wananchagua kijana mahiri akasimamie kodi zao maana amefananisha CCM na mapanya hivyo yanahitaji Mapaka ya kulinda ufujaji wa fedha ambazo zinatokana na kodi ambayo kila kukicha wanalipa.

    Paka hilo ni Joshua Nassari na siyo mwingine, hivyo wampe kura za ndiyo maana hata hapana nayo ni kura.

    Aidha Nyerere amewaambia CCM baada ya miaka kumi itakuwa haipo maana wale ambao wanaisuport ni wazee, hivyo wasijihangashe kupiga kura kwa chama ambacho kimefika ukomo wake.

    Kwa ujumla mkutano ulikuwa umehudhuriawa na watu wa marika yote na wazee, akina mama ambao ni nguzo kuu ya CCM. Na wao kwa kauli moja hasa wazee na kina mama wameazimia safari hii hawadanganyiki.
    Mkutano umekwisha tayari.

    Saizi Nassari ndiyo anaongea, kifupi anaongelea masuala mazito kabisa. Ameanza na suala la ardhi ya wameru ambayo ni kama imegaiwa bure kwa hao walowezi ambao tayari wameshaanza kutetewa na CCM kupitia waziri wa ardhi ambaye yupo Arumeru.

    Hakuishia hapo akasema anasema anashangaa kwa nini mpaka leo hii Kitefu haina maji lakini Monduli yapo na maji yanatoka Meru? Anawauliza wanaArumeru kama ni sawa hiyo? Wanajibu si sawa kabisa.


     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida dhambi ya kuchakachua ukishaianza hauiachi, hiyo ilikuwa Igunga mkuu lakini ili kuchafua hali ya hewa jamaa kaamua kuiweka makusudi.

    Ni kama Mwigulu alivyozooea kuchakachua wake za makada wenzake lakini huku jasho linamtoka labda aende mitaa fulaani hapa kwetu.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vipi huko Ngarenanyuki hali ikoje mkuu? Huku kama ulivyojulishwa picha baadae lakini ni funiko bovu kabisa. Jamaa wanatema cheche balaa.
     
  11. m

    mareche JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu tupe vtu cc tulio mbali na huko
     
  12. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    haya ndiyo maneno ya maana mtu wangu,
    japo nipo mbali, najihisi kama nipo eneo la tukio,
    endeleeni kutujuza, tupo pamoja wakuu,
     
  13. n

    nketi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeamini pilau za ccm za miaka hamsini na kila baada ya miaka mitano au chaguzi ndogozinapojitokeza hazina kazi tena kwa watz....
    Naamini watatumia uhuru wao baada ya miaka 50 ya uhuru.
     
  14. K

    Kitungamirwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  15. K

    Kitungamirwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni kuwa ccm hawaheshimu tena maoni wala uhuru wa watu hasa baada ya kuona wameshindwa kutatua kero za wananchi baada ya miaka 50 ya uhuru. Lakini wakumbuke kuwa mjinga akierevuka mjanja yu mashakani. Watanzania wa leo co wale w 1977. Wasishangae siku moja watz wanakataa kumchagua mtu kwa kura ya siri bali wakaamua kunyoosha mikono ili uwe ndo uchaguzi kw mgombea wanayemtaka. Ikishindikana hapo nguvu ya umma yaweza kutumika.







     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu!!!!!


    Bila shaka hawa mafisadi hatima yao imetimia.Hila na njama yao hakika tunao mifukoni mwetu.

    Pamoja Mkuu wangu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mambo bado mpaka Tarehe 2. This is very reliable.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Safari hii CCM lazima waseme wameibiwa kura!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sahihisho kwenye Bold.
    Karatu imekuwa upinzani tokea mfumo wa vyama vingi
    Karatu kila kijiji na vitongoji kuna shule za msingi
    Karatu kila Kata kuna shule za secondary
    Karatu sasahivi wanajenga chuo kikuu cha karatu. haya si maneno yangu kishabiki, bali ndiyo ukweli uliopo karatu

    Ukichagua CHADEMA umechagua MAENDELEO
     
Loading...