Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wa baadae wa Chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Jan 21, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio makamanda wa baadae wa Chadama. Kama unaweza kumtambua Gobless Lema, Dr Slaa, Zitto, nk wa baadae.

    [​IMG]
     
  2. T

    THE WHITE ELEPHANT Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hata hawacheki...hawa inaonekana wamevalishwa tu nguo lakini mawazo yao yapo kwenye jembe na nyundo kule kwa nyerere!namaanisha green party cha "kijani".Labda kidogo huyo wa pili toka kushoto ndio anaonekana kuwa na sura ya chama cha kususa na kuandamana..
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapana bana, wapo serious zaidi, wana uchungu na nchi yao, wangetabasamu mngesema ni wanafiki, kamanda siku zote hacheki, yupo kikazi zaidi.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyo dogo wa kushoto na huyo wakulia watakuwa mabandidu kweli kweli, huyo spika wa enzi zao atakoma.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la ajabu kwa kweli kuwavalisha watoto Magwanda ya Migambo! Wamevalishwa kwa nguvu, watatu kutoka kulia ni mtoto DK Slaa?
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mchuzi wa bata
     
  7. M

    Mamatau Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wako hovyooo!! Na hayo magwanda yanawaelemea kwani ni mazito mno ndio maana wamenununa!!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Makamanda wa ukweli wa baadaye. serikali ya ccm itambue kuwa watoto wadogo kama hawa wamechoka na utawala wao, wanauchungu na nchi yao.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe mama tatu si nimeshakuambia hiyo haja kubwa imekujaa hadi mdomoni, nenda ukaitoe kwanza maana harufu yake ni kali sana
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafarijika sana kwa sababu naona uhuru kamili upo mikononi mwetu
     
  11. M

    Mathias sichilima New Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u cant live 4 a second wthout bn a politician.
     
  12. M

    MfisadiMkuu Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha haaa !! Jamani jamani watanzania tunaelekea pabaya. Hawa watoto ni innocent bado wala hawajui ugumu ya maisha, hii ni mida ya michezo na maburudiko sio kujitosa kwenye uwanja wa mapambano wa kisiasa.Mie naona ni kama child abuse ati. kisheria mwananchi anaruhusiwa kupiga kura akiwa na mika 18 sasa hawa watoto ni bado vidudu tui. Mkienedelea na design hii inamaana watoto hawana choice ya kujichagulia vyama yeyote ingine na kujilazimisha kufuata nyayo ya wazazi. god bless Tanzania.
     
  13. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duuuh!
     
  14. p

    pilu JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushazoea mambo ya kucheka kama Jk wa magambani, hapo hakuna kucheka hawapo kwenye mashindano ya urembo!.
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Labda wanajaribu kuonyesha wako makini?
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Du chama cha kususa na kuandamana kwa vituko,sasa magwanda ya khaki na raba "mtoni" nyeupe wapi na wapi?mbona ni kama mlenda na pilau au supu iliyotiwa nazi..!
     
Loading...