Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda Polisi Mikoa Arusha na Mbeya wateremshwa vyeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, May 6, 2012.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yule rpc aliyesababisha matatizo makubwa huko arsha kwa ajili ya kujikomba hatimaye amehamishiwa kwenye kitengo kipya makao makuu ya polisi dsm. Nafasi yake imechukuliwa na rpc liberatus anayetokea manyara kuja hapo arusha. Ni matumaini kuwa liberatus kama jina lake lilivyo atakuwa liberal na kutenda haki

    source: Magazeti mengi ya leo jumapili
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Ndio mwisho wake hana chake tena cheo ni dhamana bhana ngoja akawe mesenja pale makao makuu
     
  3. Josephine

    Josephine Verified User

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimsubiri,nitaenda kumpa salamu.Karibu sana.
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Huyu na Chagonja wajiandae kwenda exile 2015.Hakuna kitu kama truth and reconciliation kwenye uhai na damu ya watu iliyomwagwa.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Josephine,
    I know what you mean!! Akikuomba radhi msamahe tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kaenda manyara
     
  7. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mi naona kama kapandishwa cheo,kapewa ukuregenzi utawala na rasilimali watu,anaweza kuwa IGP afta Mwema
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Ben,
    Kimsingi jeshi la polisi kama taasisi haina tatizo na Chadema, na kwahiyo sisi kama chama cha siasa hatuhitaji kuwa na ugomvi na taasisi ya jeshi la polisi kwani ushahidi uko wazi kabisa kwamba askari polisi wengi sana wanatuunga mkono.

    Lakini ni muhimu ijulikane kwamba kuna baadhi ya maofisa wa juu wa jeshi la polisi wanatumika vibaya na ccm, ama wao wenyewe kwa utashi wao wanajipendekeza kwa ccm hadi wanafanya vitendo vibaya dhidi ya wanachama wenzetu pamoja na chama chetu kwa ujumla. Hao ni lazima watashughulikiwa kwa mujibu wa sheria, punde tu tutakapoikomboa nchi hii toka katika ukoloni wa ccm.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heee' zile mil 10 alitoa ahad za kukamatwa kwa waliomuua mwenyekiti wa CDM usa ndo bas tena na hata ufatiliaji wa wahusika wa kifo hicho utakua hafifu sana coz huyo aliyekuja atasema hajui au kakuta file mezani lililoachwa na mtangulizi wake Andengenye so atakuwa hana nguvu ya ufatiliaji wa mauaji hayo.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Andengenye anaandaliwa kuwa IGP
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ACP Akili Mpwapwa. Alikuwa RCO Arusha kabla ya uteuzi huu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kamanda ni kweli kabisa, kwani uchaguzi uliopita 2010 line polisi kituo walichopigia kura familia za polisi (Kituo cha Mount Meru Hosp. Arusha) CHADEMA walipata kura nyingi sana.
    Kivitendo polisi hatuko nao, ila ukweli wanaunga mkono mabadiliko. Tatizo kwa Polisi na Jeshi lipo kwa viongozi wao!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akili Mpwapwa leo asubuhi nilikuwa naye kumbe ndiyo maana alikuwa anacheka cheka!
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mungi,
    Taarifa za Andengenye kuandaliwa kuwa IGP zimezagaa sana mitaani hata kabla ya uteuzi huu. Lakini atambue kwamba hata kama atakuwa ameteuliwa kuwa IGP siku tukipandisha juu bendera ya ukombozi kwa mara ya pili basi hapo ni kama alivyofanya Rais Joyce Banda wa Malawi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli uelewa mdogo ni tatizo kubwa.....jamaa kaenda kuwa mkuu wa utawala na rasilimali watu wa jeshi la polisi tanzania nawe unashangilia kashushwa cheo.....he hii kali kwa kweli.hujui hata ranking ilivyo kaa
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungi,
    Kipindi kile tulidanganywa Ooh Tibaigana anaandiwa kuwa IGP. Mwisho wa siku ola! Sasa leo na wewe unatuambia nini?

    TUMBIRI wa JF
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Andengenye hakuwa na tatizo sana. Tatizo lipo kwa Zuberi Mwombeji, OCD.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Mwita Maranya,

    ofcourse hatuna tatizo na Jeshi la Polisi na ni kweli polisi wengi wanatuunga mkono.Wale waliotumia madaraka vibaya ni lazima washughulikiwe hakuna suluhu hapa.Kuna wale marafiki zangu wanaopenda kunipaka kwamba nina visasi lakini hapa ni kujenga nidhamu ya Jeshi.Matumizi mabaya ya dola ni lazima yashughulikiwe.Naunga mkono anachofanya michael Sata Zambia.Na bado kazi inaendelea

    Huyu hata akiwa IGP ni lazima awajibishwe kwa matumizi mabaya ya nafasi yake.joyce Banda alimtimua IGP kazi ndani ya masaa 72.Inatakiwa sasa 2015 watu kama hawa siyo kutimuliwa tu ni lazima washitakiwe.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka walivyokuharibu uso mbele yangu pale kaloleni. Sidhani kama anakumbuka!
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kabla ya 2015? Kwani Mwema amekaribia sana kustaafu?

    By the way, naona Andengenye anafaafaa mwenye hiyo nafasi, in case...
     
Loading...