Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda nishati na madini kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WWP, Sep 13, 2012.

  1. W

    WWP New Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF napenda kusema ya moyoni. Hivi ni kweli tulikuwa tunateseka wadanganyika kwa mgao bandia wa umeme? Mbona tangu wachukue wizara hawa jamaa hatuoni tena mgao isipokuwa kama kuna hitilafu ya mitambo au njia? Kama huu ndio ukweli, kuna haja kwenye katiba mpya tupitishe kunyongwa wahujumu uchumi kama hao. Karagabahooooooooooooo.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakuna wakumnyonga mwenzake ndani ya ccm, hakuna , Hakuna , hakuna.
    Chama cha wahuni ccm, kila alioko kule muhuni wa aina yake.
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    yaani tanesco kidogo pamenyooka kwakweli nawapongeza sana waendelee ivyoivyo
     
  4. K

    KINUKAMORI Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    At list kuna ka mwendo sijaona tatizo la umeme, ufisadi ulikua ndani yake
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inakuwaje mteja anakaa miaka kumi bila kulipia umeme
    inakuwaje nguzo zinazotoka hapo Mufindi tunauziwa sh 1000,000?
    Mungu mwema kwa kumweka kiongozi asie mwanasiasa Tanesco
    tunataka mabadiliko zaidi umeme haupaswi kukatika
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ukikaa chooni kwa muda mrefu hasa za uswahilini lazima unuke mavi hivyo walio wasafi ndani ya CCM wana nuka mavi pia...
     
  7. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    wajirekebishe kwenye bei zao hawa tanesco,wanatuumiza sana kwenye bei ya unit moja ya umeme na ndo maana mi naona hata hao wanaoiba ni sawa tu kwani kiuhalali huwezi kumudu gharama zao,waziri mwenye dhamana na hii wizara ajaribu kurekebisha hii ki2 kwani inatukwaza sana watanzania na ndo maana kesi za wizi ni nyingi sana
     
Loading...