Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda Mawazo, Wenje na Rogerz wazindua rasmi M4C mkoani Geita leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Sep 30, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Leo hii mji wa geita na viunga vyake umezizima kwa mkutano mkubwa ulio ongozwa na Mb Wenje wa jimbo la Nyamagana, kamanda Mawazo,diwani wa zamani wa kata ya Sombetini-Arusha alie hamia cdm ktk harakati za Vua gamba,vaa gwanda na Kamanda Rogerz, katibu wa cdm wilaya ya geita. Katika mkutano huo ambao ki msingi ulikuwa ni uzinduzi rasmi wa M4C Mkoani geita ,jumla ya wanachama wapatao 60 wamejiunga na cdm. Katika kutimilika kwa kauli ya "mjinga akijitambua ,mwerevu upo matatani "wananchi wengi wanaume kwa wanawake, wazee kwa vijana wameitikia ujumbe wa M4C ambapo hili limethibitishwa na msafara mrefu wa baiskeli,pikipiki na magari ulio kuwa unaongozwa na Kamanda Mawazo kuelekea kwenye uwanja wa mkutano. Mbali na kutoa ujumbe wa M4C, Mbunge kivuli wa jimbo la geita, Kamanda Rogerz ametoa matamko mazito sana kwa mkuu wa wilaya na mkuu wa mkoa wa geita dhidi ya shughuli zao za ukada wa ccm ambazo zimekuwa hazina tija kwa wananchi wa geita na taifa kwa ujumla. Baada ya mkutano huo Kamanda Rogerz ameitwa polisi na OCD geita. Mpaka sasa hivi hatujui kama atawekwa selo ama ata achiwa. Zaidi tutazidi kujuzana yatakayo jili. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4c kiboko ya mwizi ccm
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kuitwa na ocd ndiyo nnayohitaji kuifahamu zaidi!amefanya kosa gani?
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pamoja na hayo mimi naitaka zaidi ile M4C kubwa kabisa maana inawasomba wote wliomo na wasiomo
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu picture speaks louder than words! btw, thanks for info mkuu
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Kazi nzuri.
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok, sawa kabisa mkuu manyota
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho waliohudhuria katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana Karatu mjini Mkoani Arusha.
    AMEZUNGUMZIA MAMBO MAKUU MATATU

    1.Taarifa ya Kamati ya Ngwilizi(Kutaka taarifa iwekwe Wazi)
    2.Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na
    3.Ulazima wa kuindoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na ktutokomeza umaskini kwa kupambana na ufisai na kukuza uchumi wa vijijini.

    KWENYE MKUTANO HUO,MH:ZITTO KABWE ALIMABATANA NA WABUNGE WENGINE
    TUNDU LISSU
    JOSHUA NASSARI
    ROSE KAMILI
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwacheni zitto aitwe zito
     
  10. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mwambieni huyo OCD geita asimsumbue Rogers. huyo ni mwakilishi tulio nyuma yake ni nyomi ya kufa mtu. Tukija hapo kituoni hapatakalika.
     
  11. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo lilipo ni kuwa DC wa wilaya geita ametoa amri kwa wenyeviti wa mitaa kushusha bendera za cdm kitu ambacho ni non sense. Ndiyo maana kwenye katiba mpya ijayo nafas za DC na RC lazima zifutwe kwa sababu hazina tija kwa wananchi kama siyo matumizi mabaya ya kodi za watanzania. Hivyo kwa tabia hiyo ya kuendekeza ukada , Mb Wenje amemufananisha na inzi, vilevile kamanda Mawazo amemufananisha DC huyo na mbwa. Pia ktk uzinduzi huo wa M4C zimepatikana jumla laki 5 za kitanzania.
     
  12. M

    Mboko JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimependa sana hapo Mbunge kivuli Mh Rogerz aiseee M4C ni noma yaani inakula kotekote ndani ya nchi hadi nje ya nchi Lol CHADEMA na mie dam dam!!!
     
  13. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana kamanda zitto
     
  14. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aitwe mbunge mbadala badala ya kivuli
     
  15. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wenje kama wenje ni mchapa kazi mzuri saana tatizo ni wale vijana wa chama chao wanaoamini katika fedha na kutafuta umaarufu i mean chagulani type ndio wanaotuchnganya
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera Makamanda wetu kazi yenu inalipwa kihalali na Mungu
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazeni buti makamanda
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Update tafadhali.
     
  19. s

    swrc JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha ni muhimu
     
Loading...