Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda karibuni jimbo la RORYA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RC., May 28, 2012.

  1. R

    RC. JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimefurahishwa na maelezo mliyoyatoa pale jangwani(CHADEMA SQURE) sasa tunawaomba M4C ifike jimbo la RORYA kwani jimbo hili halina maendeleo yakuridhisha achilia mbali mwl.nyerere alijitahidi kuleta miundombinu ya maji na kuisambaza kutoka ziwani mpaka ochuna na marasibora sehemu ya ndani kabisa ya jimbo hilo,lakini cha kushangaza wabunge wote waliopata ubunge kwenye jimbo hili hakuna hata mmoja ambaye ameendeleza miundombinu hiyo ya maji,hata mashine zilizokua zinatumika kusukuma maji zimechakaa zimekua viota vya panya,wananchi wamekua wakisumbuka kutafuta maji mwendo mrefu maji hakuna sasa hii ni haki kweli? Huyu mbunge wa sasa nashindwa kumwelewa ameshindwa kufufua mashine ili jimbo zima lipate maji na kuondokana na shida ya maji lkn mambo ni tofauti kabisa amekalia kupiga kampeni za kujenga kwa wenzake huku kwake kunaporomoka.hivyo naomba makamanda muje RORYA muandae jimbo hili kwenda CHADEMA 2015.Nawasilisha.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Si ndio yule anawapa nyama na kulima barabara za vumbi ili apeleke sukari kenya?
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu RC.,
    Usijali tutafika na RORYA pia. Ngoja tumalize kazi huku Mtwara na Lindi alafu tutawapa ratiba tunakuja huko lini.

    TUMBIRI (PhD, Hull University),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani Chadema ndiyo italeta maji hovyo ! Mbona majimbo ya wabunge aw Chadema hawAna maji ?
     
Loading...