Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makalio ya mke wa mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 7, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KIJANA mmoja amejikuta akiburuzwa kituo cha polisi bila kutegemea baada ya kumshika makalio mke wa mtu katika utani waliokuwa wakiendesha kati yao.
    Kijana huyo ambaye aliyetambulika kwa jina moja l Jose [24] alikutwa na dhoruba hILO jana huko maeneo ya Kigogo Mburahati majira ya jioni.

    Wakati Nifahamishe.com ilipokuwa ikipita maeneo hayo ilikuta umati wa watu ukiwa umemzonga mume wa dada aliyeshikwa makalio kwa kuhamaki na kumpiga mtuhumiwa na kumpa kichapo mkewe kutokana na kumkuta akiendesha utani huo.

    Imedaiwa kijana huyo alikuwa akitaniana mara kwa mara na dada aliyefahamika kwa jina la Salama [28] bila ya mume huyo kutambua.

    Jana mume wa Salama wakati akirudi nyumbani alimkuta mkewe na mwanaume huyo wakitania kama kawaida yao na ghafla aliona mkewe akishikwa makalioni na mwanaume huyo.

    Mume wa Salama alimvamia kijana huyo na kuanza kumpa kichapo cha nguvu na kuwafanya wakazi wa maeneo hayo kuingilia kati kunusuru maisha ya kijana huyo.

    Wakazi hao walijaribu kumwambia mume wa Salama kuwa mkewe na kijana huyo walikuwa wakitaniana.
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakome na utani usiozingatia mipaka.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaa,
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mke wa mtu unaruhusu nyeti zako kuchezewa barabarani!!!! Kweli ndoa haziheshimiwi siku hizi.
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    hmmm, utani gani huo wa kushikana n'nya..:noidea::noidea::noidea:
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Chombo ya fundi
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jamani mke wa mtu si msichana, utani kwa mke wa mtu acheni!
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ,ke wa mtu ni sumu unaweza kukojoa dagaa!!usijaribu kuchombeza
     
  9. k

    kituro Senior Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu katika jf, kila stage ya maisha unayoifikia ina sifa na haiba yake. ukiwa msichana (miss) kuna namna na mazingira ambayo unatakiwa uwe. kama wewe ni mke au mume wa mtu lazima ujuwe siyo tu ujiangalie wewe tu lazima ujuwe kuwa umebeba jina la mtu nyuma yako, ukiona watu wanamshika mkeo usikimbilie kumlaumu aliyemshika pia uangalie upande mwingine wa shilingi, je aliyeshikwa anatabia zipi, mwendowake, mavaziyake, anaongozana na watu wa tabia zipi!.
    nirahisi kulinda vituvyako visiibiwe kuliko kumlinda mbwa asiibe.
     
Loading...