Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makalio makubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dack dack, Mar 1, 2013.

  1. d

    dack dack Member

    #1
    Mar 1, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makalio makubwa yanafaida gani katika mapenzi, maana mi naona watu hupenda makalio au wenzangu mnayatumia hayo mnapo du, au ndio mambo ya jicho la ngombe
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2013
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    karibu mgeni...uzi wako huu una jukwaa lake MMU nadhani ungepitia kwanza huko ukasoma then usingepotea njia wala kuanzisha duplicate
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2013
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    peleka MMU, ndiko kunako husika,sio mahalipake
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2013
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ya kwako ni makubwa au madogo?
     
  5. d

    dack dack Member

    #5
    Mar 1, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yako tu
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2013
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kazi yake kukalia!
     
  7. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2013
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,489
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Mkuu dack dack yaani post ya tatu tu tangu umefanikiwa ku sign up JF umeanza kuhangaika na mapenzi du!!!!
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2013
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dogo yana raha yake, ukikosa balance unayashika ili usianguke pale una piii z:biggrin:
     
  9. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2013
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Hii mada imeshajadiliwa sana hapa ndani. embu jaribu kupekua pekua makabrasha utapata sababu nyingi sana. Niliwahi kuanzisha mada kama hii mwaka jana. mwaka huu tunataka mada mpya na zenye kuchangamsha jamvi.

     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,623
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 113
    Mi napenda mwanamke mwenye kichwa kikubwa, kila mtu na starehe yake
     
  11. Wiyelele

    Wiyelele JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 1,071
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi kama una makalio makubwa ishia huko wala usinikaribie... Sipendi kuongozana na sinema barabarani....
     
  12. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hakuna raha kama kupiga midude ya aina hiyo!!!.
     
  13. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2013
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Makalio makubwa, Makalio makubwa! Heeeeeeeeeeh! Tuacheni tupumue huu ni uumbaji wa mungu, hatukujiumba wenyewe, mnatunyanyasa sana na haya makalio, huku mnayasema huku mnayatamani tuwaelewe vipi???????????????? Maana wengine wanadai yananuka, wengine yana maji, Lakini kutwa mnayafuata, mnayatakia nn. NASEMA TUACHENI NA MAKALIO YETU MAKUBWA. SISI WALA HAYATUCHOSHI.

    Cc Maddame B
     
  14. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2013
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Nasema siongei tena na wewe, maana umenitukana matusi ya nguoni , kuwa huwezi kuongozana nami maana mm sinema! !!! Na Utaona wewe Wiyelele!!!!!!:shut-mouth::shut-mouth:Nimekununia
     
  15. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2013
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,061
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    maswali mengine bana..we ushasema MAKALIO..unadhani yatakua na kazi gani zaidi ya kukalia..?
     
  16. Wiyelele

    Wiyelele JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 1,071
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaosema yananuka wanawafuata mama ntilie barabarani. They go for cheap products hao ni matatizo yao. Nadhani yasiwe makuuubwaaa sana jamani maana kuna baadhi nawaona wakitembea mitaani unawaonea huruma! Mi mbona mfupi wangu anayo yanayomfaa maana asingekuwa nayo haaa angekuwa shapeless!

    Wanaosema yanamaji! Kha! labda hao wanakiu ya maji... Hao nashindwa kuwaelewa...
     
  17. Wiyelele

    Wiyelele JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 1,071
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa sio vizuri kununa weekend. Huwa tunanuna Jtatu! Lisa, mbona we nakuona unapendeza sana! Siwezi kukusema wewe hata kidogo! We una shape nzuri, hata ungesema tu "WIYELELE, leo naamua kuwa air conditioner yako" heee hapo hapo unapata ka VITZ....
     
  18. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2013
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Haahahahahahaahahahahaaaaa! Yaani huwa unanifanya nicheke sana, ni we Air condition wako, naona unatafuta kufyekwa dushelele lako na baba K. Loh! Hiyo VITZ NAITAKA, ILA NITUSHIE KWENYE MPESA KAMA INWEZA KUSAFIRI KWA NJIA HIYO. KAMA HAIWEZEKANI, NIELEKEZE YARD GANI NIENDE KUICHUKUA.
     
  19. b

    berenya JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi huwa napenda kuyatizama tuu kwa nje...lakini kwa ndani!!mmmh..kichuguu si kichuguu...mlima si mlima!!bonde si bonde..basi balaa tupu..raha ni kutizama ikiwa ndani ya nguo
     
  20. Wiyelele

    Wiyelele JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 1,071
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha, nitahitaji kukukabidhi mwenyewe. Raha ya zawadi ukabidhiwe kwa mikono ni si kuikuta kitandani! Unaonaje ukiletewa ua, halafu ukaambiwa lifuate sebuleni? Yaani haiwi zawadi "maalumu" tena! Tena nadhani unakicheko kizuri, kinachovutia... Wakati mwingine nawaza kwamba au huyu Lisa ndo anako kale kasauti kazuri ninako kasikia kila alfajiri? Kananikaribia kwenye sikio, nakuniita "WIYELELE" , basi moyo unakua wenye furaha tele siku hiyo!
     

Share This Page