Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makalio Makubwa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shilanona, Dec 4, 2012.

  1. s

    shilanona Member

    #1
    Dec 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini wanawake wanachoma sindano za silicon ili kukuza makalio yao? Wengine wanatumia mpaka dawa za Kichina kuongeza saidi ya makali? Mpaka inafikia wakati wanawake wananunua nguo special zilizotengenezwa maalum kuongeza ukubwa wa makalio? Secretary wangu anasema eti wanafanya hivyo ili kuongeza shepu zao kuwavutia wanaume. Anadai eti wanaume hupenda makalio makubwa kwa sababu ya kuyashikashika na wakati mwingine kuyapigapiga wakati wa tendo la ndoa. Wengine wanasema makatio ni station ya kutengeneza joto linalowafanya wanaume waone kama wako peponi wakati wa tendo hili. Mimi siamini haya. Wenye utajiri wa makalio watupe data.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    secretary wako amesema ukweli mwana...achana na makalio ya ukweli tena hasa wakati umembenjua style ya mbuzi kagoma kwenda.... awe analigonvesha gingesha against the duahelele...vile linavyotikisika full raha lol
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,945
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ngoja waje! Binafsi she wangu kapigwa pasi mbaya....
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,145
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nimuazime?
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    B wth me!
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,622
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    majimama, wadada wa makampuni ya clearing and forward mpo??
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 37,576
    Likes Received: 3,738
    Trophy Points: 280
    Pengine secretary wako kasema ukweli japo si kila mwanaume ana vutiwa na makalio bali wengi utamani wanawake wenye makalio makubwa!

    Ikumbukwe kwamba bakhresa ana tengeneza cola sababu ana pata wateja!

    Alaf sijui utamuamini yupi kati ya member wa humu au secretary wako?
     
  8. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nipatie nimpe diet, in 3 months lazima atajazia kwa nyuma kwani nitakuwa nampa natural medicine siyo haya masindano ya kichina..!
     
  9. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,033
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kupiga tiGO bila makalio makubwa no network.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,156
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 145
    story zingine bana, kama dasa la 3A
     
  11. b

    blessings JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Makalio makubwa huridhisha mwanaume kisaikolojia tu but hayana uhusiano na utamu wa mtu/mhusika unless unataka kuyashika shika tu. Mi naona ni kuzidisha uchafu tu mwilini maana mwanamke akiwa ana makalio makubwa kama "hachambi" vizuri atabakiza uchafu huko SAUDI ARABIA so Mikalio mikubwa si ya kufurahia. halafu hata wakati unashughulika makalio yanapoteza "Centre of euillibrium" ni kama vile uka-park gari kwenye mteremko mkali
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,996
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mi hata sijui kwa kweli.
     
  13. h

    hakisoni JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naunga mkono kifarutz , shem wangu alitumia hio diet, ukimwona sasa hivi mashalaa, afrika bambataa. hiyo diet naijua wala siyo mchina ni mgeruman original. wenye kuhitaji waseme tuwasaidie. wasitumie mchina noma!!!
     
  14. Rada

    Rada Senior Member

    #14
    Dec 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wewe unaamini nini?
     
  15. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 662
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanamke nyonga(hips) kaka, masuala ya makalio ni majaliwa...ila usafi unahusika sana kiongozi...unaweza fungua kitabu ..ukapeleka shingo pembeni..hiyo harufu...mfereji haujasafishwa muda....
     
  16. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekeni photo tuone kitu original kinavyo waka-waka
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mi nategeka na mwenye kalio kuuuuubwa original feki nalijua kwa kuangalia nina uzoefu nayo.
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! mwee!
     
  19. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kalio kubwa linavutia likiwa limesitirika na nguo tu, ngoja awe mtupu, na usiombe na mtindi uwe kama vibuyu vya unyakyusani, dooo!!!
     
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,916
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    waafrika halisi tunapenda maumbo makubwa, mambo ya english figa ni mambo ya ukoloni, mie binafsi napenda mwanamke mwenye matak0 makubwa, yani hawa wembamba hamna kitu, mwisho nimvunje bure
     
Loading...