Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makalio makubwa hips kubwa KULIPIWA KODI?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Oct 17, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Naomba kuuliza kuna haja ya serikali kutoza kodi wale wote wenye makalio makbwa na HIPS kupunguza kasi ya matumizi ya Dawa za kichina.
    Kuongeza ukuuaji wa KIUCHUMI TZ.
     
  2. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yakwako yakoje usije ukaanzisha mada kwa chuki hapa.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    nashauri kama ni kutoza kodi iwe kwenye rate ya ongezeko la hips. manake kuna wenye vitu naturale,itakua uonevu
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dada Zubeda, kwa nini hukupeleka hii thrad jukwaa la utani (kama ni utani) au jukwa la economic (kama uko serious)?
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    2*3=3*2
    Niko serious hapa serikali itapata mihela mingi sana.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Hips ni zipi na makalio ni yapi kumbe? yale yanayotumiwa na wabunge wa magamba kufikiria ndio hips au makalio?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kaaaazi kweli kweli.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MMH1 akili za kupimiwa zinashida!!
     
  9. Sosperlevison

    Sosperlevison Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi naona itapunguza matumizi yamadawa kwa wadada wanaotumia. Maana kiukweli inakera hasa wale wapendao kuvaa skin tight huwachora kama walivyozaliwa. By SOSPERLEVISON
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    duh kuna watu wachokozi!
     
  11. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Yake ya kawaida tu kama tairi la scania

     
  12. Lady doctor

    Lady doctor JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 8,769
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    kweli aisee!!!!!!
     
  13. Lady doctor

    Lady doctor JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 8,769
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    atii nini!??? Hahahaaa.....!!!!!!!!
     
  14. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Sijui itakuwaje....
     
  15. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    .....na siti za daladala zitapumua!!
     
  16. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,844
    Likes Received: 2,107
    Trophy Points: 280
    kwani hao wakoje wenye makalio makubwa?
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Naunga mguu hoja!!
     
  18. Lil.Shabaazz

    Lil.Shabaazz New Member

    #18
    Jun 27, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha!
     
  19. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    na kweli..mana huku uswaz kwetu wanashindana size tu!small na medium zinazid kupungua!sikuhiz ni xl,xxl,xxxl na kuendelea
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Pato litaongeza.
     
Loading...