Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makali ya mgao wa umeme: MUHIMBILI NAYO NDANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Discoverer, Jul 26, 2011.

  1. D

    Discoverer Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo kuwa ya kawaida, hospitali ya taifa ya Muhimbili nayo imeingia katika mgao mkubwa wa umeme tofauti na ilivyokuwa awali.
    Wodi zilizo athirika zaidi ni sewa haji, kibasila, mwaisela, watoto na majokofu ya kuhifadhia ndugu walio tutangulia ambazo zote hizo hazina jenereta.
    Hii inaonesha ni jinsi gani mambo yalivyo magumu!!!!!! Ukiona miili ya marehemu inavyoshushwa toka ghorofa ya juu utalia, na wagonjwa wa operation wanavyo pelekwa wodini ni hatari sana.
    Ndugu zangu nini kifanyike au tuendelee kunung'unika tu??
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Rais keshaichoka nchi huyu.. hadi hospitali zinakuwa mna mgao? inabidi aondoke kwa nguvu za wananchi .. hakuna kingine zaidi ya hapo .inabidi ajue kuwa kama hawezi wengine wana weza .. goodbye JK
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu hii bahari nashindwa kumeza, mpaka hospitali kama kuna mtu maeneo wanayokaa vigogo hatujulisha kama hawana umeme au kama wanatumia genereta kama wanafanya hivyo basi wakati umefika kuiweka serikali yetu kwenye record za serikali kandamizi na TANZANIA itanjwa kuwa sehemu hatari kuishi dunia kutokana na matendo ya serikali yake
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hapo ni mapinduzi tu ndio yatatuokoa
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    S erikali inunue majenereta kama wanashndwa kuzuia mgao maeneo nyeti kama hayo.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Na bado, mambo yatazidi kuwa mabaya zaidi ya hivi sasa.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jk alishajua nchi imemshinda ck nyng ndo maana anaishi ughaibuni.wanaona aib kutangaza kwa sabab ya mapambo kibao waliyompa mwanzo
     
  8. g

    gkalunde Senior Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua hawa viongozi walisha tuzarau sisi wananchi tulio wapa ajira kwahiyo wanatuongoza jinsi watakavyo wao sasatunasema basi tunahitaji nchi yetu.Ifahamike iliturudishiwe nchi yetu inabidi tufanye juhudi na nguvu kuichukua uwoga wetu hautatufikisha popote tutachekwa na vituku vyetu tunahitaji mobilazation ya nguvu ya maandamano ya kufamtu tukishinikiza Serikali yote ijiuzulu kwani imebaki kuwa watazamaji wala hawajui la kufanya kuhusu suala la umeme tutakaa mpakalini watu wanaendelea kufa mahospitalini.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi watanzania sisi ni wapumbavu au tumerogwa????
     
  10. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa toa tamko tuingie barabarani
     
  11. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali haina uwezo wa kuleta mvua...
     
  12. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,460
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    'nimeisha waambia cna uwezo wa kugeuka wingu la mvua nikanyeshe mtela'
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya tanzania nimeyakuta,na tatizo la umeme ni la ukame haya ni maneno ya rais wenu,nchi ya kipuuzi hii.
     
  14. u

    ureni JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kikwete afanye hivi,ahairishe safari moja ya nje hiyo fedha atakayosave anunue genereta kubwa kwa ajili ya muhimbili na balance itakayobaki iwe kwa ajili ya mafuta ya hiyo genereta mwaka mzima.
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani sehemu zote wafanye mgao wa umeme lakini sio maeneo ya hospitali kubwa kama muhimbili. Hiyo muhimbili ikiwa na umeme hali tete bila umeme je itakuwaje? Si ndio wagonjwa watakatwa ndimi badala ya kung'olewa meno mabovu?! Oh God have mercy! Sijui waTZ tukimbilie wapi?
     
  16. d

    dora Senior Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maskini nchi yangu! Wapi tunakoelekea jamani? Kwa kweli inasikitisha.
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Vilio vya watanzania ni sawa na vile vilio ndani ya ile novel ya 'Unanswered Cries'by Osman Konteh,ni mda muafaka wa CDM kutoa tamko na kutuambia waTz tufanye nini,Dr.,Mbowe,Kabwe,Lissu,Mnyika tunaomba mtwambie tufanye nn?
     
Loading...