Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala ya wapo radio; utata nchini Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANALUGALI, Jan 23, 2011.

  1. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikiliza Wapo Radio, wanazungumzia utata katika nchi sikilizeni sasa
     
  2. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UVCCM wanawakemea viongozi wa chama chao kwa ubinafsi wa viongozi wao na mienendo yao ya ubinafsi, wanawalaani wiongozi wote akiwemo waziri mkuu
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipindi kicho kinakumbushia mengi, muhimu kukisiliza
     
  4. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UVCCM unawalaani Mwakyembe na Sitta, wanataka serikali iwe na msemaji mmoja pia wanaitaka serikali iwataje wamiliki halali wa richmond ili wao ndio walipe fidia
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja si Dowans walipwe au wasilipwe, UVCCM wanataka ukweli usemwe
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halima mdee yuko hewani
     
  7. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halima mdee anawaponda vijana wa CCm, kwa kubadili mwelekeo ingawa anakubaliana na hoja yao na msimamo wao wa sasa wa kutaka Dowans isilipwe
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halima anamchana chana ngeleja kwa kugeuka msemaji wa Dowans! anashangaa Ngeleja ambaye ni mshitakiwa anawatetea Dowans ambao ni washitaki. hajui inakuwaje dowans wasijitokeze na kujitetea na kudai malipo hayo na badala yake ccm ndo inatetea
     
  9. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulilia yuko hewani
     
  10. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila anawashauri wale vijana wa UVCCM wajitoe CCM wajiunge upinzani ili wapinge malipo ya Dowans kwa pamoja. anasema CCm haibadiliki, hata Nyerere alijitahidi kuibadili lakini alishiundwa na alikufa akilalamika na kusikitikia chama
     
  11. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shigela anatoa angalizo
     
  12. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dowans atusaidie kujua alinunua kwa nani maana bunge liliisha sema Richmond hawapi
     
  13. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja yuko hewani akisisitiza malipo kwa Dowans na kuwataja wamiliki wa dowans
     
  14. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ametaja mmiliki kutoka india wasikilizaji wake wamecheka sana
     
  15. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatahadhalisha kwamaba malipo yasipofanyika kutakuwepo na matatizo makubwa ikiwemo fidia
     
  16. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sauti ya Mwakyembe tarehe 6.2.2008 akisema kuwa waziri mkuu wa wakati huo anasemekana kuwa alihusika kwenye suala la richmond
     
  17. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anawasuta TAKUKURU kwa kutetea Richmond
     
  18. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unasema wako hewani do you mean wanachangia kwa simu au wako studio, maana namwona kafulila yuko star tv na hiza tambwe. endelea kutujuza, wengine tupo mikoani, hiyo wapo radio haisikiki
     
  19. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamati imeshauri uongozi wa TAKUKURU ubadilishwe haraka kwa kuwa imegeuka kuwa taasisis ya kupamba rushwa na si kupambana na rushwa tena
     
  20. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tupeni zaidi
     
Loading...