Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala ya nyota.Utauliza LIVE FNL(chanel 5) tonight from 22:00 hrs.Duration 15 min.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maalim Jumar, Mar 11, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari zenu JF members!
    Leo EATV KWENYE KIPINDI CHA FNL utamuuliza maswali ya hapo hapo Mtabiri wa nyota.
    Hilo halihitaji majungu na mashaka uliza ujue pia upate uhakika wa kazi zake.
    Pia anapatikana kwenye gazeti la kila siku la Mwananchi uk wa nyota.
    Karibuni!.
     
  2. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante mtaalam. Jana nlitazama kweli mambo uliomweleza jamaa nami ninae ndugu yangu yaani ni vile vile ulivyo eleza.
    Nami ninalo tatizo fulani ntakutafuta!.
    Na kuhusu dawa duh ulielezea japo ilikua juu juu. Bora ungepewa muda wa kutosha ili tujue mengi zaidi.
     
Loading...