Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala ndani ya RAIA MWEMA: CCM na Joka Lenye Vichwa Vitatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KULIKONI UGHAIB, Apr 23, 2011.

  1. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    CHANZO: Raia Mwema
     
  2. U

    UNIQUE Senior Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari imeandikwa vizuri sana. Huu ndio ukweli. CCM wamelazimika kuwatimua ili kujiokoa lakini siri yao ni moja. Rushwa ni mfumo siyo watu watatu tu. Hata wakiwafukuza kabisa ccm haitakuwa salama.
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lowasa kama anajiamini yuko safi ajisalimishe hadharani na kukataa kashfa zinazomkabili nakutuambia ukweli wa ufisad wa Richmond na nyingnezo nani mhusika!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    You can say it again!

    Kama vichwa vitatu ni hao mafisadi wakubwa watatu basi nachelea kusema kuwa ina vichwa vingi mno, ila vitatu ndio vinaonekana!

    Kama kwa tafsiri inaleta mantiki, basi CCM karibu asilimia 99%ni mafisadi na hivyo ni vichwa, vinaumana na kutafuta chance ya kula wengine zaidi!

    Rushwa ni mfumo. period
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo sahihi kabsa, kama muandishi wa hii makala alivyosema kuwa, CCM na Ufisadi ni sawa na kobe na gamba, umetoa gamba kobe anabonyea., tht's th fact..!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi nyie mnamjua Lowassa nyie..subirini atawaacha mdomo wazi...haki ya mungu nawaaambia ngojeni muone
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mchambuzi amechambua vizurina,watanzania wengi bado tumelala mno.Juzi tu Mkaguzi Mkuu wa hesabu za Serikali alibainisha upotevu wa zaidi ya bilioni 48,bado wananchi wamekaa kimya.Serikali imepiga chenga kwenye hili hatujui upotevu huu wa pesa utashughulikiwa vp.Wamama wajawazito wanafariki sn vijijini kwa kukosa huduma ss hizo pesa bilion 48 zingejenga zahanati ngapi?Muda umefika ss wa kusema "basi"inatosha.Wenzetu Kenya kupanda kwa gharama tu za maisha wameandamana wote kuonyesha hisia zao,sisi Watanzania hasa viongozi tumebaki waimba mipasho tu.
     
  8. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyinyi wote ni wajinga tu,ukitumwa dukani kununua ccm utaileta kwa kipimo kipi? kila mtu ana nia yake anapoingia siasa msijifanye kwamba wana ccm wote tumezaliwa moshi au rombo.
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK MBELE DAIMA mwanzo wa safari ni hatua; mwisho magamba yatazikwa tu
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,616
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Mtu yuko ulaya anajifanya kujua zaidi ya alieko hapo.WTF?
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,616
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Mtu yuko ulaya anajifanya kujua zaidi ya alieko hapo.WTF?
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,616
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Mtu yuko ulaya anajifanya kujua zaidi ya alieko hapo.WTF?
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,616
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    huyu lowasa kabla hajawa PM alikua wapi.nijuavomi aliwahi kuwa waziri wa madimbwi na mifuko enzi za ruxa ama mr clean mjuao zaidi mtanikosoa .je ufisadi alifanya lini kabla ya UPM.Je alikula pesa za miradi ama?kuna evidence?
    Jk kawa prez akampa uPM ambao chahali anamsifia kuufanya kisokoine.lakni uwaziri mkuu kafanya mda mfupi two years ufisadi alifanya saa ngapi kwani hata deal la richmond halikufanikiwa?akawa kajiuzuru kuna watu wanampandisha chati ya ufisadi lakini hapa kuna kitu hatukifahamu.
     
  14. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo nilipo bold ndo kuna ukweli wote wa lowassa zingine ni porojo, kuna kitu cha mhimu sana tumefichwa watanzania hata kamat ya Mwakyembe iligundua nahisi ila ikatuficha, hukumu yao inasomeka ukutani sasa nani tena atatuambia kilichofichwa?
     
  15. R

    Rogers_ic Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili zao zinawaambia kuwa wakiwafukuza ndo wamepona!!!!!!!! hahahahahaaaaaa kazi ipo
     
  16. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ufinyu wako wa mawazo. Kuwa ulaya kunamzuia nini kujua nchi yake, mtoa mada hakuzungumzia hapa kama amebadili urai wake, kwanini unamhukumu kuwa yuko ulaya, kwani kuwa ulaya kwa shughuli zake binafsi kunamfanya apotez uraia wake. Ninavyomfahamu mtoa mada huyo ni mpiganaji wa kweli na mzalendo tosha. Wivu unakusumbua, watanzania tukiwa na watu wenye mawazo kama ya kwako hatutafika mahali, maana hata huelewi dunia ilivyo kwa sasa.
     
Loading...