Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala kwani pikipiki unazogawa leo ili mshinde udiwani???????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Aug 27, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mh naibu waziri naona umeamua kugawa jepikipiki kwa vijana wako ili mshinde udiwani kata ya Mtibwa,sisi tunahoji uhalali wa kutoa zawadi hizo wakati huu wakati uchaguzi wa diwani umetimia. kumbuka Igunga kilichotokea na wewe unarudia hicho hicho.


    Pia kumbuka kuwa wananchi wa Mvomero hawakukuchagua kuwapa pikipiki watu 4 tena ndugu zako,wanataka uwanja wao wa mpira wa hembeti ambao umekuwa mashine ya kusaga alizeti,wanataka shamba lao la mkindo analolima mkapa,wanataka haki zao kiwandani,wanataka viongozi wao wa kuchaguliwa kila kijiji sio wa kukaimishwa,wanataka kujua nani anavuna mitiki yao,wanataka kujua hatima ya wastaafu na sio jezi na mipira tena inayopasuka pasuka mwezi mmoja.

    Pia wanataka kujua pesa zao za mfuko wa jimbo zipo wapi?
     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike waachane na hili li-serikali la ccm MAJAMBAZI/MAFISADI/MANYANG'ANYI.
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kama watu wenyewe ndugu zake tatizo liko wapi? Tangu lini kumpa ndugu yako zawadi ikawa rushwa?
     
  4. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Mimi niliposoma hapa kwenye ndugu kupewa nimeshapoteza point Ngoja nichangie sehemu nyingine. By Man 4 M4C Mh naibu waziri naona umeamua kugawa jepikipiki kwa vijana wako ili mshinde udiwani kata ya Mtibwa,sisi tunahoji uhalali wa kutoa zawadi hizo wakati huu wakati uchaguzi wa diwani umetimia. kumbuka Igunga kilichotokea na wewe unarudia hicho hicho.Pia kumbuka kuwa wananchi wa Mvomero hawakukuchagua kuwapa pikipiki watu 4 tena ndugu zako,wanataka uwanja wao wa mpira wa hembeti ambao umekuwa mashine ya kusaga alizeti,wanataka shamba lao la mkindo analolima mkapa,wanataka haki zao kiwandani,wanataka viongozi wao wa kuchaguliwa kila kijiji sio wa kukaimishwa,wanataka kujua nani anavuna mitiki yao,wanataka kujua hatima ya wastaafu na sio jezi na mipira tena inayopasuka pasuka mwezi mmoja.Pia wanataka kujua pesa zao za mfuko wa jimbo zipo wapi?
     
  5. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hata Mimi APo kwenye undugu tena nshapoteza point Ngoja nikachangie kungineko





    By Man 4 M4C
    Mh naibu waziri naona umeamua kugawa jepikipiki kwa vijana wako ili mshinde udiwani kata ya Mtibwa,sisi tunahoji uhalali wa kutoa zawadi hizo wakati huu wakati uchaguzi wa diwani umetimia. kumbuka Igunga kilichotokea na wewe unarudia hicho hicho.


    Pia kumbuka kuwa wananchi wa Mvomero hawakukuchagua kuwapa pikipiki watu 4 tena ndugu zako,wanataka uwanja wao wa mpira wa hembeti ambao umekuwa mashine ya kusaga alizeti,wanataka shamba lao la mkindo analolima mkapa,wanataka haki zao kiwandani,wanataka viongozi wao wa kuchaguliwa kila kijiji sio wa kukaimishwa,wanataka kujua nani anavuna mitiki yao,wanataka kujua hatima ya wastaafu na sio jezi na mipira tena inayopasuka pasuka mwezi mmoja.

    Pia wanataka kujua pesa zao za mfuko wa jimbo zipo wapi?
     
Loading...