Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala: CCM IMECHOKA INATUCHOSHA NA MIMI NA WEWE NA SISI, IPUMZISHWE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Karibuni masijala, Sep 23, 2012.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kila sababu sasa ya kukipumzisha. Kimechoka na kinatuchosha tena Kimezeeka na kukiendekeza ni kufanya mzaha na Taifa hili. Kwani katika uzee wake kimekuwa legelege na hakina mikakati, iwe ni ya kukinusuru au kuinusuru nchi hii na matatizo yake. Kinajiendea kwa mazoea na sasa kuna dalili zote kinachapa mwendo kuelekea kaburi lake la kisiasa.

    Kwa sasa hivi kimesambaratika mapande mapande. Mapande mengine yakishikiliwa na nguvu ya dola kwani bila vyombo vya mabavu haiwezi kufika hata kesho. Kwani kinabebwa ili kifanye siasa, lakini hakibebwi kutatua matatizo yetu ya kweli ya Taifa letu. Hivyo tunahitaji chama mbadala na ninaweza kusema hata kama ni kujaribu kingine wacha tujaribu tu. Liwalo na Liwe.

    Hatuwezi kuendelea na watu wale wale waliotuangusha miaka nenda rudi, kimeshindwa kujipanga kujana mikakati ya kuikwamua nchi tunachokiona ni mikakati binafsi ya kuchukua madaraka. Na sasa mambo hayendi.

    Nikupe nafasi nawe kuchangia kama nawe umechoshwa na chama hiki au hujachoshwa maana kuna wachache wananufaika nao ni huru kuchangia kwa hoja ili nasi tuwaelewe. Makala
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa hilo chama lao yuko busy kutuma salamu za rambirambi atajenga chama na nchi saa ngapi.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wewe ndiye uliyechoka ila CCM haiwezi ikachoka kamwe.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    no comment
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hili alilijua mapema au baada y kukatwa jina ujumbe wa nec
     
  6. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningekaa kimya kama mchosho wake usingeadhiri ambao sio wanachama au Taifa umekuwa too much ukanichosha mimi na hata wewe kuchoka kidole nalo neno unachoshwaje na chama vidole heri ungesema mkono ndio nimeutumia kwani nimeandika kwakutumia vidole au mkono.

    Naaomba hoja wewe ambaye hakijakuchosha kama Wazee wa Africa mashariki mafao, Ahadi za kigoma kuwa kama Dubai, maisha bora kwa kila mtanzania, kilimo kwanza, Uchaguzi huru kwenye hata Jumuiya zake na mwishoa Vua gamba wanachama hawana hamu kusikia waliyoaminishwa na hata Watanzania
     
  7. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Fusu mie mjumbe wa nec, Afadhali kingewachosha wagombea na wanachama kimenichosha mie Mtanzania
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hata CDM kuna mvurugano wa hali ya juu,huko pia kuna kambi 3 na zinapigana vijembe humu JF. sasa kama hivi vyama viwili vimechemsha basi nani ashike nchi? Mimi naona bora wapewe Mods wa JF waongoze hii nchi.
     
  9. B

    Bubona JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vidole vyake havijachoka! CCM imechoka.
     
  10. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Inawezekana CCM ikawa imechoka lkn sikubaliani na hili kwa asilimia mia mmoja, nachoweza kusema CCM inachoshwa na uongozi dhaifu wa baadhi ya viongozi wake ktk kusimamia utekelezaji wa ilani.

    Kuna viongozi wachache bado wanafanya vizuri sana, ukimuangalia Mwakyembe, Magufuli, Tibaijuka, waziri wa nishati utaona bado ccm ina majembe mengi.

    Kiukweli mkiti wa chama ambaye pia ni rais ndiye anasababisha chama kionekane kimechoka. Bado siamini kama chadema wanauweza wa kuongoza nchi, ila nakubali kazi yake ni nzuri kukipa changamoto chama tawala
     
  11. m

    mnovatus JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kiukwel tunahitaji chama chenye vision na mission yenye viongozi makini wenye kusimamia maslahi ya wana wa nchi na si vingine! Bila shaka ni CDM hata JK analifahamu hilo
     
  12. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona Eeeeee Funguka
     
  13. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sisi wote ni ndugu na ni kitu kimoja, tatizo ni CCM
     
Loading...