Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makaka zetu mkioa msisahau ndugu zenu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anita Baby, May 18, 2012.

  1. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha sana kaka anaoa af anakua hatak hata kuckia ndugu zake may be awe na shida zake ndo anaanza kuwatafuta. Mwingne anadiriki kutamka ndugu yangu ni mke wangu 2! It real pain.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    pole sana anitha...
    Kumbuka kaka yako akioa anajenga familia yake.....
    sina maana kuwa asisaidie kwao la hasha, ila jua msaada utapungua kwa kiasi kikubwa, na majukumu yanaongezeka.....

    Usitegemee kusaidiwa kama alivyokuwa single.... Ingawa anapodai mkewe ndo ndugu yake pekee anakosea....


    Na kwa bahati mbaya wanaume huwa wazito kusaidiz kwako, ila mtoto wa kike hata akiolewa lazima kwao atasaidia........

    Hivyo Msichoke kumkumbusha kaka yenu kuwa msaada wake ni muhimu na bado unahitajika
     
  3. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    co kwamba nahitaji msaada wake. Ukimthamin ndug yk na kumpenda inatosha kuliko ki2 chochote. Ukiwadharau ndug zako unadhan mkeo atawaheshim? Kila m2 ana nafas yake ktk maisha yako. Ss ukisema mkeo ndo ndugu yk peke ake how ua mom wil fil? Cha kushangaza akitingwa anaanza kuomba hela kwa wadogo zake.. Nashndwa kuelewa nimuweke ktk kund gan? Au 2ish nae vp?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukisikia Gubu la wifi ndilo hiloo.
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani jamani
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Enhee. vipi kina dada nao wakiolewa wasahau au wasisahau ndugu zao?
     
  7. G

    Gene Senior Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si vizuri kuwasahau Ndugu kabisa. Ingawa kuna Wengine wanaboa sana.. Wakiona unavijisenti hawakatishi siku kila siku Hodi haziishi.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mlishamwita kwenye vikao vyenu mkaongea nae?
    Aliwajibu pumba?
    Na anapokuja kuomba msaada mnampa?
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna utamu flani ukisha kula kwa mwanamke unasahau ndugu zako :biggrin:
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Maisha ya Kimasikini hayo Anita, asisahau ndugu kivipi? au unaishi kwa kutegemea Kaka akusaidie katika kila jambo hata baaada ya yeye kuoa?

    Labda na ninyi akina dada mkiolelewa muwe nawakumbusha wale waliowaoa wasisahau ndugu zao.. KUMBUKA: Ukimtegemea sana nduguyo mpaka wakati ambapo nae anahitaji kuijenga familia yake, unamsababishia umaskini na utakufa masikini kwani utakuwa chanzo cha kuvuruga nyumba yake. Hakuna aliyezaliwa ili kumsaidia mwenzie isipokuwa mzazi tu ambae anawajibu wa kumsaidia yule aliyemltea duniani (Mtoto) kwa ndugu akikusaidia ni mapenzi yake usimtwishe mzigo Kaka yako ukasahau nae ana familia yake ambayo akikuachia uisaidie huwezi kufanya hivyo kwani nawe utadai una majukumu mengine...

    KAKA ZENU WANAOA WANAWAKE WENZENU, ACHENI GUBU!!
     
  11. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    hop hujanielewa ndg yng ctegemei msaada wa pesa kwake, nipo kwangu nna maisha yang.
     
  12. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    hop hujanielewa ndg yang, sihitaj msaada wa wa pesa kwake nipo kwangu najitegemea na nna pesa zangu. Cna gubu na wif ang i respect her as my cc inlaw.
     
  13. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    cwez nikamnyima msaada coz ni ndug yangu. Smtyms unaweza ukasema ucmpe bt he z my brother roho ya huruma inakuja automatically
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    kama roho ya huruma inakuingia usilalamike......

    Hujui sometime people need to learn the hard way.................ili akili yake ishtuke na kujua akifanyacho si sahihi na kurudi kwenye mstari?
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mawifi+mama mkwe=> brain concussion!
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ingawa undugu wa mke unaweza kwisha lakini hii haiondoi ukweli kuwa hakuna ndugu yako wa karibu na muhimu katka maisha yako kama mkeo
    Ni mkeo peke yake anaweza kufanya kila kitu na wewe
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wengi wakioa hawakumbuki kwao.

    Jawabu huwa ni kuwatoa tu kwenye mahesabu, wanawake waliopo wanatunza wazazi na kuendeleza nyumbani.

    Mkitegemea kaka zenu, siku moja mtaaibika.

    proved sayantifikali.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti kaka yako au ndugu yako yoyote alokua anafamilia yake usiumize kichwa kua lazima akusaidie kumbuka kua na yeye pia ana mashaka yake sio kwa sababu anakaa mjini au yuko njee ya nchi ndio anazo au anafuraha na mkewe ukajua anazo,
    mie aunty yangu alimuachisha mwanae wakiume na mkewe kwa maneno kila mara oooh mkeo haniheshimu anajifanya ndio kila kitu maneno yamezidi mke akaachana na mumewe,wakajua sasa wamepata fursa yakula vyamwanawe akamuoza mwanawe mtoto wa dada yake basi sasa anavyofanyiwa visa anamkumbuka yule wa mwanzo....
     
  19. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa lkn reason ni ndogo tu, wanawake wakiolewa wazuri wakuiweka familia (maana watoto na mume na yeye) karibu na kwao na kumsahulisha mwanume kwao, mwanume utajiona unapendwa na familia ya mke kumbe ni malengo mahususi.
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kabisa mkuu,hawa watu huwa hawajui mtu ukioa unabadilika katika baadhi ya vitu kwani mara nyingi mwanaume anakuwa na focus zaidi ktk familia yake aliyoianzisha.
     
Loading...