Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makahaba huzinusuru ndoa zenu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 7, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hapa nazungumzia zile ndoa zenye vurugu, maana naona Wa-Beijing wanataka kunishukia kama Mwewe awindapo vifaranga.

    Kwa wale wanawake wanaoishi kwenye zile ndoa zenye vurugu zisizoisha, ambapo tendo la ndoa halifanyiki au hufanyika kwa nadra sana, na kwa njia ya ukimaliza funika, msidhani uwepo wa ndoa hiyo kama itaendelea kuwepo, unatokana na kuvumiliana kama mlivyoaminishwa na jamii……….. Maana kuna ndoa zenye vurugu kweli kweli, lakini wahusika wanashindwa kuivunja ndoa hiyo kutokana na sababu mbalimbali, kama sio watoto, basi Dini itakuwa ni sababu kubwa au kukomoana, kitu ambacho kwangu mimi naona ni ujinga tu.

    Kwa wanaume wengi wanaoishi kwenye ndoa za aina hiyo, humalizia ashiki zao kwa Makahaba! Kwa kumalizia ashiki zao huko huamini kabisa kwamba itakuwa ngumu kufumaniwa na`wenzi wao, kwa sababu biashara ya ukahaba ni ya nipe ni nikupe na hakuna kujuana.

    Kama wewe unadhani unamkomoa mumeo, basi mwenzio anakucheka kwa kijino pembe, kwani ashamaliza hamu yake huko atokako, anajua akifika nyumbani anajilalia zake.

    Hebu fikiria, hivi kama makahaba wasingekuwepo, ndoa nyingi zilizo na vurugu zingekalika?……….. Mimi naamini zisingekalika na hata kuuana kungeongezeka. Nyie wenyewe ni mashahidi wa mauaji mengi yanayotokea huko vijijini na sababu kubwa inayotajwa ni ya wanandoa kunyimana unyumba. Na kutokana na ukosefu wa makahaba huko vijijini ukilinganisha na mijini, ndio sababu hali hiyo hutokea…………….
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuuh!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe ulikuwa hujui.............!
     
  4. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni fikra zako potofu tu, si kila mtu anajipooza kwa kahaba! Wengine mabeki tatu, wake za wenzao, masekretary,watoto wa wenzao n.k. Kama we unapenda makahaba usidhani Ni kila mtu.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sikujua tunakomaje!....
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sijui ndugu yangu.


    Nje ya mada: hujanipa feedback ya ile isue yetu!
     
  7. P

    PrinceLee Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Mimi humalizia kwa house girl wangu yani niki mdrop tu wife wangu kazini kwake naenda kuripoti chap then narudi home faster kama kipanga nakamua vizurii!hadi raha jioni namcheki tu wife na minuno yake isiyokuwa na kichwa wala miguu kwa chati nikiwa mwepesiii!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    inaonekana wewe ni mzoefu kweli..................!!!!!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Imekuwa ni vizuri umejua................

    Nje ya mada: Naona nishaanza kuzeeka sasa, hebu ni PM unikumbushe...............
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli ni Kiboko..................
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umenikera sio siri.....
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Baba bwana, na kwa wanawake tusemeje? Mashamba boy au kuna makahaba wa kiume??

    Sikubishii kwa hili Baba yangu hasa ukijumlisha na ile Structural Functionalism theory inayozungumzia Prostitution...............! Najiuliza tu kwa nguvu upande wa wake hao ambao waume zao wanapumzikia kwa makahaba, wao je wanapumzikia wapi? au wao hawashikwi na kiu??!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimejua na nitalifanyia kazi.



    Nje ya mada: kweli ushaanza kuzeeka mkuu nitakuPM kukukumbusha ila itabidi unilipe asee lol.
     
  14. P

    PrinceLee Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Hahaha pole sweetlady ndo muache kununa bila sababu yani mtu kupewa vitu inakuwa kama unaanza kumtongoza mwali?
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    @MJ1......... Ahsante mwanangu kwa kukubaliana na mimi, maana nilikuwa nasubiri changamoto yako kwa shauku kweli................Kuhusu upande wa wanawake labda mnisaidie kujibu, maana mie nilidadavua upande wa wanaume tu..............
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wote hapo (waume kwa wake) pia ni makahaba kwa muda huo unapojipoooza nao, uliza wamegawa/umegawa kwa wangapi na wewe ni wangapi kupewa? Jiulize hili!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol... Siamini kama kuna mtu anaeza kununa bila sababu...sasa wewe badala ya kusuluhisha na wife umeamua kuhamishia majeshi kwa h'gal, mpaka lini sasa? Unafurahia hicho unachokifanya? Za mwizi 40 iko siku utakamatwa! 'Goes around, comes around' mkuu....kuna siku utalipia raha zote kwa kinyume chake!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dahhhh, ....hizi posting za siku hizi mara house girls, mara makahaba, mnazidi kutufanya wanaume tuonekane ni viumbe wadhaifu jamani...khaa?

    makahaba tena? mie sie mmoja wenu!
     
  19. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tayari tumeshawaona nyie ni wadhaifu!
     
  20. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mukumbuke munaojiona muko smart, Harry Belafonte ameshaimba kuwa women are smarter!
     
Loading...