Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makada wa Chadema wazidi kujitokeza kuwania kumrithi Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jun 1, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Makada wawili wa Chadema Wiliyani Arusha wameweka bayana nia yao kuwania ubunge katika Jimbo la Arusha kutaka kumrithi Godbless Lema aliyevuliwa ubunge huo na Mahakama.

    Wakati Lema akiangaika na maandamano Arusha, Wananchama hao Brighton Mushi na Victor Njau watafanya hivyo endapo rufaa iliyowasilishwa mahakamani na chama hicho kutupiliwa mbali.

    Uamuzi wa makada hao unafanya idadi ya wananchama wa Chadema walioonyesha ni ya kumrithi Lema kufikia saba.

    1. Efatha Nanyaro
    2. Calist Lazaro
    3. Derick Magoma
    4. Albert Msando
    5. Victor Njau
    6. Samson Mwigamba
    7. Brighton Mushi

    Mkurugenzi wa Horizon Group Mushi, alisema msimamo wangu uko pale pale haujabadilika wa kugombea ubunge.

    Source: Jamaa zangu wa Chadema Arusha.
     
  2. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sawa lakini wawe na nia ya kweli ya kuisaidia arusha na si kupata ubunge tuu.....!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu ritz unashangaa kuwa wanajitokeza? CDM wanakuambia kwa Arusha CDM hata ikiweka jiwe litachaguliwa! Kwa hiyo kila mtu ana haki na anadhani akigombea atashinda tu kwa kuwa si jiwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    muongo wewe
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Najaribu kuangalia habari, aliyeileta na source. Mashaka yanazidi imani!
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote poa tuu mradi anawakilisha CDM!!
    Asante kwa taarifa zako mkuu,
    tafuta na zingine zingine za wanovua gamba
    maana ndizo zinatupa raha kuzisikia mara kwa mara.!!
    karibu Ngurdoto mkuu ritz
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu ritz Mbona tokea jana unang'ang'nia kuanzisha vithread ambavyo havina nguvu juu ya CDM mara Nassari na Shibuda mimi nilikuwa nikiangalia hilo avatar lako la zombie nilikuwa naona wewe ni jasiri kumbe huna lolote. Vipi leo mtaenda Arumeru kuua au Leo ni siku ya kuchoma makanisa?
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Vizuri sana vijana munangoja kwanza maamuzi ya mahakama ,inapendeza kwamba vijana wengi mumejitokeza Kama ritz alidhani hii taarifa yake itawachengua wana chadema ashindwe na alegee kwa sababu habari inafariji
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia Rziwani Kikwete anahusika kumng'oa Nchunga Yanga!

    Nasikia pia kijana ana assume uana siasa katika kila jambo!

    Nasikia pia ni mmiliki wa City Sports Lounge akimtumia Juma Pinto kama stamp!

    Ni kweli??
     
  10. b

    busara ya mzee Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa tu kamanda, hao wote ni makamanda wetu wote wana sifa zao,iwapo kutakuwa na uchaguzi wapo wengi tu,lakini ni utaratibu wa chama cheyu utafuatwa,hivi sasa ni maneno tu......kamanda lema endelea kujenga chama nje ya arusha
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :spit:
    :caked:
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Badala ya kumsaidia Lema kwenye kipindi hiki kigumu kulipa gharama za uchaguzi Milioni 400 wenzake wanawaza ubunge tu.
     
  13. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa hiyo nzuri, sasa tunaomba list ya makada wa ccm ambao tayari washatangaza nia......
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Albert Msando ni jamaa yangu, zaidi ya kuwa diwani wa Moshi (V) hana nia ya kugombea ubunge. Namfahamu vizuri sana huyo jamaa.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nina mashaka na thread hii!

    Ngoja ntarudi.

    Inaweza ikawa fisadi at work!
     
  16. M

    Mr. Clean Senior Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo umemlenga kny ..........sawia kabisa.
    yeye badala ya kulinda nyumba yake yateketea, anakwenda kuchingulia kwa jirani....ambako kuko shwari!
    hivyo tumwite mleta habari ni ......wivu wamsimbua tena ni umbeya tuuu! ndo maana anaishobokea CDM.
     
  17. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sio ishu sana hao kujitokeza kwani hata mimi nafikiria kumsimamisha mbwa wangu kwa tiketi ya cdm na naamini atashinda bila zengwe hata uchaguzi ufanyike usikunwa giza
     
  18. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RITZ,

    Ya NAPE na CCM yako yamekushinda, sa hizi umeamua kuwa mfatiliaji ya yanayoendelea CDM badala ya kumsaidia Rais wako JK kutimia ahadi za 2010??!!!
     
  19. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chadema hatuna makada tuna makamanda so kama haujui piga kimya
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Ritz hapa issue ni nini?zingatia wapiga kura wa Arusha walikuambia hata likiwekwa jiwe kuwakilisha CDM wao watalipigia kura jiwe,sasa hapo cha kushangaza ni nini?au hoja yako ni kutuarifu?hata hivyo lini umekuwa msemaji wa chadema hata kwenye ngazi ya msingi?ulichokitarajia wakati una post hii thread huwezi kukipata my friend,haya mambo yaimarisheni huko kwenu nyinyiemu.sisi tuna makamanda.

    Na for sure target yako ulidhani watu watahamaki au wataku-attack mwisho wa siku tunakushukuru kwa kutujuza japo hatuchukulii maanani kwani wewe si masemaji wa CDM.umedhihirika kuwa na nia fulani mbaya pale uliposema Lema anahangaika na maandamano wenzie wanajiandaa kwa uchaguzi na hili ndio limepelekea chama chenu cha magamba kinaanguka dakika kwa dakika,maana mnawaza kujiandaa na uchaguzi tu kiasi kwamba hakuna muda wa kufanya shughuli za maendeleo.Lema sasa anafanya shughuli kubwa ya kitaifa,hii campaign ya M4C sio ya mkoa,ni ya nchi nzima na ndicho anachokifanya Lema.
    Tell will tell
     
Loading...