Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makada wa CCM waongoza kwa wizi na Uhujumu wa Umeme Tanesco!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngaliba Dume, Aug 15, 2012.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Siku chache baada ya Waziri wa Nishati "kumlipua" mmiliki wa St.Mary's Sec. School ambaye ni Mbunge wa Viti Maalumu(CCM) Mch.Rwakatare kuwa ni mwizi sugu wa umeme na uhujumu wa miundo mbinu ya Tanesco kama "Mita" za Luku n.k,hali hiyo imejitokeza tena kwa kada mwingine CCM.

    Jana ktk kuongea na vyombo vya Habari,Maafisa wa Tanesco wamemtaja Ndugu Julian Bujugo mmiliki wa Shule za Green Acres kuwa ni miongoni mwa wezi sugu wa umeme na uhujumu wa miundombinu ya Tanesco...na kuwa ndugu Bujugo ameeibia Tanesco umeme kwa kujiunganishia umeme toka mwaka 2005 na hivyo kudaiwa mabilioni ya fedha ktk shule ya Green Acres-Salasala(DSM)

    Itakumbukwa kuwa Mh.JULIAN BUJUGO ni diwani wa kata ya Magomeni na anahusika na uuzaji wa eneo la wazi (Open Space) la Magomeni lililo pembeni ya Magomeni kanisani..mpaka sasa ukipita pale Bustan ya Magomeni kuna Bar ya Wazi imefunguliwa ndani ya hiyo Open Space. Ukifuatilia utajua,Viongozi au makada wengi wa CCM wanaomiliki baadhi ya taasisi mbali mbali,wanatumia vyeo vyao na nafasi zao kuiba umeme,na wanatumia network yao kuwatisha watumishi wa TANESCO.
     
  2. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngalibadume ccm ni mafisi kila kitu wao ni safishasafisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Julian Bujugo,Diwani wa Kata ya Magomeni.
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hata Bujigu sawa tu! Maana ya neno Bujigu kwa lugha yetu ni mwizi wa umeme.
     
  5. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha u made my second to lough...aligombea Unaibu kama si Umeya wa Kinondoni 2010 hakupata
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mi nasubiri waje kwanza masalia ya ccm hapa jf wakina ritz ,rejeo then nitarudi
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi ameanza harakati za kugombea ubunge jimbo la Bukoba Vijijini kupitia magamba!
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walishaambiwa wakitaka biashara zao zisibuguziwe wapeperushe bendera ya Kijani!
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndio maana baada ya uchaguzi 2015, kazi ya kwanza ni kusafisha nyumba kwa kuangamiza wadudu wote waharibifu kama mende, panya, mbu nk i.e. CCM .

    Farijala Hussein (fisadi wa EPA) na huyu Bujugo ni mifano midogo na rahisi yenye kuwakilisha taswira pana na sahihi ya CCM.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sumaye hatutamsamehe kwa hili.
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwao yule ni mahenge.
     
  12. N

    Newvision JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ole wao after 2015 sipati picha kama utalawala ukibadilika
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wazoefu hao.
     
  14. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha hizo bwana...huyu jamaa ni "ashomire" kutoka Bukoba!
     
  15. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni kati ya Wafadhili wakuu wa CCM. Uchaguzi wa 2010 aliwabeba sana CCM na kwa kauli yake mwenyewe anasema ametumia zaidiya 450m. Madiwani wengi amewawekakwa fedha zake maana alikuwa agombee umeyawa Dar kabla ya kutoswa. Nape angeanza na watu kama hao ambao wanafadhili CCM kwa fedha chafu!
     
  16. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama humjui ni bora ukae kimya au labda kama kakutuma uandike huo uongo!
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tutasikia mengi kuhusu ccm na mafisadi wake mpaka masikio yetu yapasuke
     
  18. D

    Deofm JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asubuhi leo wakati radio clouds wanasoma magazeti, pamoja na hiyo shule kuna vituo kadhaa vya mafuta vilivyobobea kwa wizi huo wa umeme, lakini gazeti liliogopa kuvitaja kwa majina, nadhani mmiliki wake kama sio mtoto basi ni Mshua ndio maana wakabana majina yake.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM sio tu wezi kwenye umeme bali kila nyanja wanafanya hivyo, kwenye maji, maliasili, nk.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Chama cha mafisadi hicho.
     
Loading...