Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makada wa CCM wakimbilia chadema , Arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by GIB, Mar 27, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe amewapokea wanachama wapya zaidi ya 85 kutoka Chama Cha Mapinduzi (CCM), wakiwemo Wenyeviti wa Kitongoji cha Mulala na Katibu wa Vijana tawi la CCM Mulala.

    SOURCE : NIPASHE YA LEO
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM wanaomba kampeni iishe maana kila kukicha ngome inazidi kupigwa.
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hicho kitongoji kina wenyeviti wangapi?
     
  4. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wawili wewe na huyo mwingine unayemjua ...........gamba
     
  5. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado, watakimbia wengi tu kwani hakuna jipya tena huko
     
  6. commited

    commited JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    acha naye huyo mkuu nathani atakuwa ni fisadi fulani, mtu mwenye akili timamu huwezi kuifurahia ccm, muulize anajua kama mgao umetangazwa rasmi??? kuishabikia ccm unapaswa kuwa na kili za maiti.... siku yenu itafika tu tutawanyonga nyote nyie mliotuibia
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Dont trust these rural, illiterate people, tomorrow they will turn around
     
  8. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua gazeti la nipashe leo usome mwenyewe kisha ujijibu
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    CCM walivyo wajanja wakiona hili wimbi la kukimbiwa na wanachama linakuwa kali wataanza kutengeneza kadi za CDM na kuwapa wanachama wao na kujifanya wanarudisha. Kuna picha niliiona humu Nape na Mwigulu wana kadi za CDM zilizorudishwa lakini cha kushangaza zote ni mpya mpya. Wananchi wameamua kukimbia matusi wanaenda kwenye tumaini na sera...
     
Loading...