Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makabila...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yasser5, May 2, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi najikujua ki style hii
    naomba kuja makabila watani wak na kama kuna historia ya utani huo ulianzaje sio vibaya kwa faida ya wengi kama mim tusio jua
    haya uwanja wa wanaojua historia hizo jimwayemwaye...........
    naomba kuwasilisha jamvini
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,153
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    1.masistaduu na wachafu kuoga<BR>2.masela&nbsp; na mabrazameni<BR>3.wabunge na mawazili<BR>4.polisi na wavuta bangi<BR>5.wabara na wanzanzibari<BR>6.wahuni na wauza sura<BR>7.wakorofi na wapole<BR>8.abilia wa mbagala na abiria wa masaki <BR>8.wacheza bao na wacheza pool tabel<BR>9.wacheza kiduku na wacheza ngoma<BR><BR>hawa ndo watani wa jadi<BR>over<BR>
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,338
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    kujikujua au KUJIKUNJUA? kuja au KUJUA? next time andika vizuri...
     
  4. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa mchango wako
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbinu kwishney!
     
  6. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa taranga sijakusoma hapo mbinu gani?
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,820
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 63
    Kwa mtazamo wangu finyu ni kwamba Makabila Watani ilianza kutokana na kuhamahama kwa jamii ya Kabila kutoka sehemu moja kwenda nyingine, huenda kwa kukimbia vita au kutafuta malisho ya mifugo.

    Hivyo katika kuhama wanapita katika eneo la kabila lingine, endapo kama kabila mwenyeji atamruhusu kupita basi hapo wanatengeneza undugu / watani.

    Mfano ni Wangoni wakati wa vita vya maji maji walimopita na kushirikiana nao katika vita ile NDIO LEO WATANI WA WANGONI.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     

Share This Page