Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makabila haya....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Sep 27, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hivi ni makabila yapi tanzania yanayo keketa wasichana?mi nilikuwa sijui kama wachaga pia nao wanawa keketa wasichana,ningefurahi nikapata orodha yote ya makabila hayo tanzania.
     
  2. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni mambo ya siasa. MOD peleka kunakohusika
     
  3. kinetiq01

    kinetiq01 Member

    #3
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha mzaha wewe, mbona unaoga sebuleni? hapa ni siasa au politics, mangariba hawapo.
     
Loading...