Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makabila haya

Discussion in 'JF Doctor' started by digodigo, Apr 8, 2011.

  1. d

    digodigo Senior Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa utafiti wa haraka haraka kama mpita njia nimegundua kuwa baadhi ya makabila kama Wamakonde,Wangoni,na Wazigua(Tanga line) ni makabila yanayopenda sex sana. Naomba wataalamu mnijulishe je kuna uhusiano gani wa hayo masuala na mazingira watokayo hawa watu au pengine 'genes' zao zinakuwa stimulated na baadhi ya vyalula wanavyokula? wamakonde huanza shughuli hizi at very early ages, wangoni wako tayari hata kudeal na ndugu wakaribu na wenzetu wa Tanga ni ving'ang'anizi.Nadhani wenzangu mtaniunga mkono.
     
  2. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Mmmhh!!! huko simo kabisa
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe mngoni pure na haka katabia kapo miongoni mwetu, tukipenda tunapenda kwerkwer eti..! Tupo tayari hata kuhonga mashamba, mifugo ili mradi tu umpate mdodido. Mbaya zaidi hata watoto wadogo under 15 nao hawashkk kwa ngo..o!!?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    makabila ayo tu ndo wenye BIOLOJIA?
    MAKABILA mengne awafany ngono?
    hawazalian?
    au kipimo cha ngono kwako ni kip?


    umetumia criteria gan kucoclude?


    thank u.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi result ya kupenda sex si kuzaana sana? au nakosea. kama ni kweli tuangalie ni mkoa na makabila yepi yanazaana sana.
    1-wasukuma
    2 -............
    3.......
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmh ngoja nifanye kwanza utafiti!
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    umewasahau whaya na wanyakyusa lol
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    a gud thing Wasukuma sio malaya
     
  9. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana JF kwa ulimwengu wa sasa hakuna kabila ambalo unaweza kulinyooshea kidole kwamba wao wamezidi kwa ngono, cha msingi wewe muombe mungu akupe mpenzi/mke mwenye maadili, jaribu kuwa na mpenzi wa kabili unalofikiri ni mwadilifu halafu mchunguze uone.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila kabila linaongoza kwa ngono akuna linalomzidi mwenzake ila ni hulka tu zawatu kupenda kusingizia alafu ni hulka ya m2 binafsi utakuta mwanamke au mwanaume wa kabila fulani malaya akuna mfano
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna wapare
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabila halina uhusiano na mambo ya ngono. Mambo mengine ni matani zaidi kati ya makabila na makabila. Nadhani ingekuwa hivyo kwa makabila uliyoyataja (wamakonde, wangoni na watanga), rate ya HIV ingekuwa juu kwa mikoa hiyo pia idadi ya watu ingekuwa juu.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I agree mkuu, apology if you felt offended.
     
Loading...