Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majuu wanaishi kwa tahadhari ya hali ya juu, duh!

Discussion in 'International Forum' started by Outlier, Apr 24, 2009.

  1. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu hata kama mimi ningeogopa tu!

    ukiumwa na nyoka basi siku ukiona unyasi utashtuka tu!
     
Loading...