Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majuto ni mjukuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, Jun 25, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tumezidi kulaumu, kila mara twalia giza giza, mgao mgao, mwaka jana wakati wa kuweka watawala tulikuwa wapi? ninyi wenyewe mliipigia kura ccm huku mkijua kuwa hiki ni chama cha "tuko kwenye mchakato" mlifikiri jasiri anasahau asli? ni jadi ya ccm kutoa ahadi hewa na kusingizi michakato so tusilalamike tuandike maumivu tu mpaka 2015 huenda tukapata akil baada ya hapo.
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kutambua hilo mkuu. Ila mie kura yangu nilpgia C H A D E M A.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Hivi uongozi ungebadilika hivi sasa tatizo lingekuwa historia?
     
  4. C

    Claxane Senior Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgao umekuwa wa kukomeshea tangu j3 knondoni hananasif ukikatika saa kumi na mbili jioni ni mpaka kesho saa 2 asubuhi hii ni adhabu au simbo washeni mitambo
     
Loading...