Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majuto ni Mjukuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Jan 17, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Yule hayati mzee wa butiama aliwaona walivyokuwa na uchu siku nyingii....
    akamwambia mamvi we ni mwizi kaa kando,leo mkasahau mkamkaribisha ndani,kawakomba! nani alaumiwe?
    Kumcheki Mkwere akamwambia we bado una mambo ya Boys II men yaani baado kabisa,mkasahau mkadhani amekua...leo amerudi jukwaani kuonyesha usanii wake,sijui yule babu akiamka atawaelewa kweli?
    mdharau mwiba...
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uta mchoma au?
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    for sure
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Halafu bado wanataka kumlipa za Dowans, huku wanaojua hali ya mambo wanadai eti wajanja wametuzidi.
    Hakuna kulipa hela za Dowans kuonyesha kuonyesha na sisi tumewashtukia.
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mguu huota tende
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kweli mkuu ila Watz huwa hatusikia la mkuu ila sasa yametukuta. Akifufuka leo mzee wa Butiama atarudi kaburini mara moja
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180

    tunaongozwa na genge la wahuni..hamna utawala wa sheria kila mtu anasema lake
     
  8. C

    Chumvi1 Senior Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena baba na ujumbe umefika na avatar yako hiyo huchoki?
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hakuna kuchoka mpaka hao wahuni watupishe njia mkuu
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    What is the way forward?

    Lazima tutafute mbinu ya kupata utawala wa sheria bila hili ni vigumu kuwa na taifa la umoja na amani
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    akirejea leo duniani atawacharaza sana bakora kikwete na lowasa ili wakaonyeshe wake zao
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ingawaje gundu bado lipo kwa mzee John kabaki kuchonga mabarabara na akitaka kuyatumia wanamkataza.
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Point Taken.

    Nafikiri kwa mfumo wa uzalishaji wa wanasiasa katika Tz bado majuto yako mbele. Hao wawili ni sehemu ndogo sana ya kundi kubwa la wasiofaa wala kustahili ambao kwa sasa wanatawala Tz. Kwa mfano; hivi Mwl Nyerere angesema nini juu ya RA/Karamagi/Ngeleja/Mgonja/Balali?

    Ni kama vile hiki kizazi cha mafisadi kiatokomee kije kingine au kiwekwe kando kwa nguvu ya umma na kisheria (Katiba Mpya), ndipo majuto yatapungua.
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Suala la dowans ni la kimkataba na limetolewa maamuzi ya kimahakama, wewe hujui lolote ni bora unyamaze tu kwani hapa tunaongelea mambo ya TZ hatuko kenya hapa mkuu
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180

    Hukumu nyingi zimewahi kukosewa kwa kutafsiri sheria vibaya au kwa msukumo wa kimaslahi wa mlalamikaji.
    na hii ni mojawapo mkuu
     
Loading...