Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majumuisho ya bajeti (2012/2013)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Syncerus caffer, Jun 22, 2012.

  1. S

    Syncerus caffer New Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huu si ndio unafikki kwa wabunge wa CCM? Pamoja na wabunge wa CCM kuikosoa bajeti, leo wanaikubali tena kwa kuitwa jina la mbunge mmoja mmoja, hawa waheshimiwa wanawasaliti wapiga kura wao.............
     
  2. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    expect nothing more from CCM.Huo ndo utaratibu wao siku zote.
     
Loading...