Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majumba ya kifahari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mutensa, Jul 16, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwenye picha za majumba ya kifahari yaliyopo bongo azirushe hapa. Zaweza kuwa za ndani au nje, jikoni, bavuni, sebuleni, canopy zake, mapaaa, garden, design ya tiles zake, sweeming pools, etc. Zitatusaidia kuigizia katika ujenzi.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Manji's home in Upanga DSM

    Photos deleted
     
    Last edited: Jul 16, 2009
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hazijatokea hizo picha..please attach vizuri mkuu
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Belinda,
    Sorry kumbe nyumba yenyewe si ya Manji ni uongo wa watu. So nimezidelete picha. Am sorry.
     
    Last edited: Jul 16, 2009
  5. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi sizioni
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwakweli sijaziona na nimesubiri mpaka mtu mwingine aangalie na kujibu, mkuu Obhusegwe nae hajaona kama alivyoandika hapo juu..
    Ziweke tena mkuu!
     
  7. K

    Kosmio Senior Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli picha hazionekani.
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tukishaweza hizo picha za majumba ya kifahari ndio iweje?
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyu mtu katupa link directly kutoka kwenye email yake ya yahoo, bila ya kujua kuwa kwa sababu picha zipo katika email iliyo password protected hatuwezi kuziona.

    Siku zingine utatoa link za email washashi wataingia mpaka kwenye inbox yako mwanangu.

    Download hizo pics kwenye computer yako, halafu zi upload hapa.Usiniambie hujui kudownload utadownload vipi na ku upload uta upload vipi.
     
  11. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sintoshangaa kama mhusika katuwekea picha za nyumba inayosemekana ni ya Gen. Musharraf, miaka miwili nyuma kulikuwa na email inazunguka sana kila mtu anaweka kichwa chake cha habari kadri anavyojisikia wengine walisema ni ya Marehemu Daudi Balali (iko Belgium) wengine wakadai ni ya Manji na wameiona kwa macho yao hapo Upanga.

    [​IMG]
    [​IMG]

    Picha zaidi ziko hapa

    Thread ambayo ilijadiliwa iko hapa
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aisee,
    Kumbe jamaa walikuwa wanatudanganya! Sikujua hilo, nilidhani ni kweli. Am so sorry for that.
    Basi tena nazifuta hapa.
     
  13. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilidhani mimi tu. Mkuu picha hazionekani, navinjari kwa simu sasa hivi labda nitajaribu kwa computer kesho. Wakati mwenye majumba zaidi aturushie, mie naahidi pia kuwatumia kesho.
     
  14. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hata mie pia sioni
     
  15. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ]nimeona moja tu!
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bado nasubiri picha za majumba ya kifahari Bongo. Mwenye kamera anzieni pale Mikocheni halafu nenda na hiyo barabara inayopitia kwa Mwalimu mpaka inapounganika na Morogoro rd. Kuna nyumba nzuri tu kule.
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado sijajibiwa swali, tukishaweka hizo picha za majumba ya kifahari ndio inakuwaje? Hamkawii kuwekewa majumba yenu au ya ndugu zenu ikawa mzozo mimi simo lol.
    [​IMG]
     
  18. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  19. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu Eqlyps nimezikubali .... haya ndio majumba, ngoja niaze kudondosha shilingi moja mpja kwenye kibaba, mwishoni najua nitatengeneza vitu kama hivi!!1
     
Loading...