Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majukwaa yenye stress!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ngongoseke, Aug 3, 2012.

  1. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waungwana mimi nikigusa jukwaa la siasa na dini nahisi kupata strees tu' haya wewe jukwaa gani linakupa strees?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Duu la siasa bhana! Ni kiwa hapo napandwa hasira kuona mtu anatetea utumbo, saa nyingine nafikiria kuchoma kitambulisho cha kupigia kura, ikifika kwenye kesi za uchaguzi roho inaenda mbio! Yan stress tupu hakuna kufurahi
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Meza piriton kabla hujaingia huko!
     
  4. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ahaa na wewe ruta panakukera huko? Mimi napata stress sana kwenye siasa ila nikiwa heading tu najikuta nimeshaingia mpaka nikitoka maumivu tayari
     
  5. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Piriton ntasinzia kabla yakuingia huko
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: ni kweli lakini, yaani jamii forum nzima...ukiingia siasa lazima upandishwe na hasira, tunashukuru chit chat zipo angalau zinatupooza
     
  7. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yah kweli mtotowamjini na kama member wote tukikaa majukwaa ya siasa tu mwisho tutachukiana tu'maana kule kila mtu na mtazamo wke na hakuna mshindi kule
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    jf doctor.....uwiii....nikiingia kule naona kama nipo wodini....watu wanaumwa bana....we acha tu....
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Afu we hebu kuja pande hii unimeze. Nasikia una maumivu ya naniliyu.

    Afu uchape mwendo jukwaa la dini ukafanyiwe maombi na mastress makers ya kule. Manin zao na nusu.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie napata stress kukosa jukwaa langu !!!
     
  11. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahha asprin unautani na preta eeh!!!
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    jukwaa la siasa fully ma stress though tutambana paka kieleweke....
     
  13. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maria ingia kwenye jukwaa la siasa ukitoka huko utajua kama umepata stress au laa
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahaa huko nakuogopa kama ukoma!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Nijukwaa ambalo nalipenda sana na nina penda sana hila pressure zake bhana, mara mtu katolewa bungeni mara kesho ni hukumu ya kesi ya uchaguzi yani roho mbio mbio!
     
  16. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na magonjwa yenyewe sasa mara nguvu za...............
     
  17. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kule hukawii kutukana mtu, kuna watu kule wanalazimisha nyeupe kuwa nyeusi khaa!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    he he he.....umejuaje....natarajia mtu chake jr siku za karibuni....kinanipelekesha kweli.....nikienda kuombewa kinaweza kukosa kurithi karama ya baba yake ya ungedere disco.....sitaki...
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    khaaa naria roza u r back? karibu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante bamkubwa nishakaribia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...