Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majukwaa ya JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Humphnicky, Dec 15, 2010.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mengine yanatembelewa na watu wengi sana, wanachangia na kutoa hoja mbalimbali,
    mengine hayatembelewi na hayachangiwe.
    Je wewe unapenda kutembelea na kuchangia majukwaa yepi?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siingii kwenye majukwaa, lm always dealing with NEW POSTS link, hapo napata ishu zote mchanganyiko, ndipo nachagua ya kuisoma kisha kuichangia
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    exactly kama mimi!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ok:A S crown-1:
     
Loading...