Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majukumu ya mmbongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by NGULI, May 6, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Majukumu ya kibongo
     

    Attached Files:

  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo...
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    SI mchezo ndio mzigo wa maisha tulionae Watz wa sasa
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mbongo ananikosha nini eee..............juu ya majukumu yote hayo bado ana na 'nyumba ndogo' na anatoa michango ya 'harusi na send off'!

    mimi mchango wa send off sitoi na wala wa harusi..........
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    105,000/- Inatosha according 2JK.............

    1. Kodi.................25,000/= ( Mbagala au Bunju B)
    2. Umeme..............5,000/=
    3. Maji...................5,000/=
    4. Ada ya Shule.......25,000x4=100,000/=
    5. Wazee kijijini........50,000/=
    6. harusi...................20,000/=
    7. Sendoff.................20,000/=
    8. Arobaini.................20,000/=
    9. Nyumba ndogo........5,000/=
    10. Nyumba kubwa........5,000/=
    11. Bili ya maziwa..........30,000/=
    12. Nauli....1000x24.......24,000/=
    Jumla ndogo......................309,000/=
    Mshahara.........................115,000/=
    Jumla ndogo.....194,000/=
    Utadaiwa kila mwezi..........194,000/=

    POLE SANA MFANYAKAZI WA TANZANIA.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa mtaji huu, ufisadi sidhani kama utakwisha.
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hapo lazima mtu chali!...usingizi hapo hupati aisee! si auze hiyo nyumba ndogo alipe bili?
     
Loading...