Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majukumu ya mke - please share your opinion

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Birdman, Oct 31, 2012.

  1. Birdman

    Birdman Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima zenu jamani, post ya kwanza hii, waungwana leteni busara zenu.
    Katika jamii yetu ya sasa wanaume wengi wanaugulia kimya kimya kwa ajili ya mapungufu katika ndoa zao (zetu). Mara tu mama anapojifungua, watoto waja na baraka zao, kisha house maid na balaa zake. Mwisho wa mahaba - ofkoz mpaka watoto wakue wahamie chumbani kwao, na mwisho wa huduma za mama. Wanaume wavumilivu, lakini, kuna yale yasiyotakiwa. Msichana wa kazi anaruhusiwa kweli kuandaa chakula cha baba mwenye nyumba wakati mama yupo?? Ni yapi hasa wandugu - mchango wenu sasa, yasiyokubalika katika jamii ya kiafrika kumhudumia mzee wa nyumba. Mi nadhani kuuliza eti baba unakula nini leo, kuandaa chakula mezani, kutayarisha nguo za ndani, kuorodhesha mahitaji ya kila siku...jamani tafadhali changieni.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    inategemea na melewano yenu, hakuna msahafu wa mapenzi wala ndoa.
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Tatizo Ni Kwa Wanaume,Walio Wengi Wanaamini Kuwa Mke Hasipowajibika, Basi Nyumba Italala!
    Ni Vizuri Kusaidiana,Wala House Maid hana Umuhimu!

    Mume Mwema,Hata Jizungusha Aonapo Nepi Za Mtoto Zina Uchafu!
    SAIDIENI WAKE ZENU!!
    Nanyi Wanawake,Kuweni Makini Na Mahouse Mads
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inategemea
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    -Kutimiza tendo la ndoa
    -Kumhifadhia mali yake ikiwepo kuzitumia itakikanavyo
    -Ulezi bora wenye maadili

    Kufua na kupika sio kazi yangu...makucha yangu yenda saloon Mara 2 kwa mwezi itabidi msaada upatikane.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    wajibu wa mke ni mmoja tu....tendo la ndoa....mengine yote yanafanywa in the name of love

    halafu mwanaume unashindwa kuandaa hata nguo zako za ndani? Mkeo akiumwa tikatika utamwambia nyanyuka kitandani nipikie au niandalie nguo za ndani?

    Maisha ya ndoa ni kusaidiana, na hakuna ndoa zenhe raha kama zile ambazo mume na mke wako bega kwa bega kusaidiana....

    Kuhusu housegirl, kesho nitasoma vizuri ulichoandika nicomment tena....
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mie hausgelo wangu hata wa sasa ni MBIBI uyooo! Hata nikiolewa naendeleza wabibi tu!!!!!!!!! Sitaki ushindani!!!!!!
     
  8. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    4 me my Preta is perfect, ananifanyia haya
    1. Ananishauri
    2. Ananisaidia ktk shughuli zangu zote za kiuchumi, kijamii
    3.Ananiongoza Pale ninapofyatuka kwenye mstari
    4. Anatengeneza daraja kati yangu na ndugu, jamaa na marafiki

    kufua, kupika, Ku do, kutandika kitanda au kunizalia watoto si majukumu ya msingi, kozi kabla sijamtaabaruku kuwa wife hizo huduma nilikuwa najifanyia au nilikuwa nazipata hata kama kwa njia ambazo si halali!! Watoto majaliwa
     
  9. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi wife kazi zake kubwa za lazima ni mbili tu
    1. Kutanua miguu usiku

    2. To worry about my meals(what & when) na kupika ni yeye tu
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wajibu mkubwa wa mke ni kutumua hela za mumewe kadri awezavyo. If there were no women, men wouldnt know what to do with their money before money kills them.
     
  11. Birdman

    Birdman Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhhhh King'asti, huo ushauri wako.....kazi kweeli kweli.....
     
Loading...