Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majukumu ya mh. Lukuvi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingfish, Apr 20, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF ninaomba mnijuze majukumu ya waziri Lukuvi siyafahamu. Mara nyingi namwona ni mtu wa kuomba mwongozo na kutoa taarifa bungeni. Wadhifa huo una tija yoyote kwa maendeleo ya nchi?
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Darasa la saba at work, Tunasema siku zote elimu ni ufunguo wa maisha, lakini yeye ana maisha ila elimu imekuwa shida!
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Msameheni bure na darasa la saba lake!
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    He is a great thinker ndani ya baraza la mawaziri......
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo kilaza majukumu yake ni kuomba mwongozo na kutaka wabunge wathibitishe na kupigia debe magamba na mshahara mkubwa, basi! Wananchi wa Ismani kweli mna mbunge!
     
  6. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF ninaomba mnijuze majukumu ya mh.Lukuvi,mara nyingi namwona ni mtu wa kuomba mwongozo,kutoa taarifa na kutetea viongozi wabovu serikalini, kwa mfano mwaka jana aliomba mwongozo kupinga ya hoja ya mh. Zitto Kabwe kufuatia maamuzi ya aliyekuwa Katibu Mkuu Kiongozi kumrejesha Jairo kazini na juzi amemtetea sana Mkulo kwa kutokuwepo katika kikao cha Bunge.

    Je,wadhifa huu una tija kwa maendeleo ya nchi hii?
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    jukumu lake la kwanza ni ubishi kwa hoja yoyote ya wapinzani

    jukumu la pili ni kutetea magamba hata ikibidi afe

    jukumu la tatu ni kulilnda ajira yake kwani hana elimu stahili ya kuwa pale
     
  8. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Yeah, anateea kwa kuwa hana weredi! wenzie walio enda shule wana aibu! Yeye na darasa la saba lake haoni aibu anaona sifa!
     
  9. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha ubaguzi wako huo wa kijinga. Yeye ameuliza kwa sababu hajui lakini wewe unaanza kashfa.
    Haya wewe mwenye Phd mbona umeshindwa kujibu swali la darasa la saba? Acha ushamba mkuu kwani elimu yako imekuwa ni kuwadharau wengine. Hapa ni kuelimishana. Huu ni ushamba sana.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    naomba kuwa wakili
    uyu kamaanisha lukuvi ndo darasa la saba siyo muuliza swali
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Moja ya majukumu yake ninayoyajua mimi ni kwenda kwa Gwajima kumuomba amuombee raisi asivamiwe na mapepo
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninaimani hata kwenye wabunge wa CCM, wapo waliokuwa na upeo mkubwa wa kuweza kutumikia vizuri nafasi aliyonayo Mh.Lukuvi. Ila inaonekana amepewa nafasi ile ili atete mambo ya ajabuajabu kama tulivyokwishazoea kumuona. Huu ndiyo ubaya wa serikali ya kishakji......
     
  13. w

    wakitei Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mara nyingi huyu lukuvi anapenda aonekane mtu safi na mtu anayewajali watu lakini mwisho wa siku lukuvi huyu huyu anaficha ukweli na anapenda kuwapa wenzake kesi za uongo hana mana bora pinda ajiuzulu auokose huo uheshimiwa feki
     
  14. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Poor Tanzania!!!!
     
  15. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  16. juma sal

    juma sal Senior Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnadhimu wa serikali bungeni
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Cheo chake kinamruhusu kuwa kiherehere bungeni.
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kilaza hilo baba.
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Alipambana na lema wakati anawasilisha ho2ba mambo ya ndani KIVULI,lema akamtoa nishai akamtaka lukuvi aende akauchukue anaoita uchochezi ktk hansard.PIA KIBOKO YA LUKUVI NI HON.REV.Peter msigwa
     
  20. n

    ngasindwa Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnadhimu wa serikali bungeni, naomba msaada kwy tuta kuwa anakuwa na shughuli zipi na zinatofautiana. Na waziri mkuu?
     
Loading...