Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majukumu ya meya wa jiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WA MAMNDENII, Jun 9, 2010.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba wana JF mnijuze hasa kazi za meya wa jiji hasa la bongo naona kama yupoyupo tu au ni kuongoza vikao vya madiwani vya kugawana posho tu
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Meya na madiwani wake wote njaa njaa tu, hakuna la maana lolote zaidi ya majungu na kugawana posho
    kwa kwenda mbele!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Halafu waswahili sana......toka uhuru Dar haijawahi kuwa na meya asiye mswahili
     
Loading...