Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Major General Abdala natepe afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msharika, Sep 22, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wana JF habari za msiba huu zimetangazwa sasa na Mzee pius Msekwa. Mazishi yatakuwa kesho jioni unguja kwao.
    RIP mzee wetu, Bwana amekupenda zaidi
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nimesikia hivi punde kupitia TBC1 kuwa mzee Abdallah Said Natepe amefariki kwa diabetes katika hospitali ya Lugalo jijini Dsm.

    namkumbuka mzee Natepe kama miongoni mwa wakongwe katika siasa za Tanzania ambaye nilimsoma katika somo la siasa nikiwa shule ya msingi.

    huku tukiomboleza msiba wa mzee Natepe, huwa najiuliza CCM hii ambayo imetekwa na mafisadi mbele ya macho ya wazee kama Natepe ambao wakati wanapambana, mafisadi ambao wengi wao ni umri wa baba zetu walikuwa shule...itakuwaje pindi wazee wote hao watakapokuwa wamekwisha...maana walau hawa walikuwa wana japo kaujeri ka kuwaambia mafisadi, "hatukudai uhuru ili mfanye haya mnayofanya leo"....itakuwaje wakati huo.....

    kwangu ni kiza kinene vinginevyo zimwi hili life mapema iwezekanavyo...AMINA na IWE
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    RIP Mzee Natepe
     
  4. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    RIP mzee Natepe.

    Katusalimie Mwalimu Nyerere mwambie tumeona cha moto kwa kufuata uzuri wa sura, ni afadhali tungekwenda kunywa nae chai tukamalizana, kuposa isingewezekana.
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee inawezekana alisononeka na afya yake kuzorota alipoona kuwa Amani ameamua kuyasaliti mapinduzi kwa kuwakumbatia mahasimu wao CUF!! RIP mzee wa mapinduzi.
     
  6. P

    PGW Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Mzee Natepe
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi........rais beautiful!!!.........wabongo watu wa ajabu sana wanachagua sura
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole sana wafiwa
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP Maj Gen Natepe. Poleni sana wafiwa.
     
  10. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [size=+0]kila roho itaonja uchungu wa mauti!!! Kumbe a.natepe bado alikuwa yuko hai mimi nilifikiria kuwa alikuwa ameshafariki miaka mingi!! Mungu amrehemu na amsamehe makosa yake ya kuwa mshiriki mkubwa wa mapinduzi ya umwagaji damu mkubwa uliofanyika visiwani mwaka 1964![/size]
    [size=+0][/size]
    [size=+0]wengine ambao bado wako hai na ni miongoni mwa wale washiriki wa mapinduzi na washauri watubie madhambi yao kabla mauti hayajawachukuwa! Miongoni mwao ni mzee aboud jumbe, mzee hassan nassor moyo na wenzao.[/size]
     
  11. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    we will always remember you,a good neighbour at upanga,who always took the odd time out to lecture us on many aspects of the zanzibar revolution.
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P Major General Abdala.

    Steve Dii
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P. Mzee Natepe, tunakukumbuka pale ulipochukua hatua kujiuzulu uwaziri wa mambo ya ndani mwaka 1983 kwa uzembe wa wasaidizi wako, viongozi wa leo hawakubali kuwajibika.
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mzee Abdalla Natepe, kati ya wale wanamapinduzi wa kwanza.
    RIP
     
  15. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu Amlaze mahala pema peponi Mzee Abdallah Natepe>
     
  16. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wewe Kadogoo unafikiri ni wakati muafaka wa kumhukumu mtu wakati kama huu unazungumza utafikiri hujui kufa wewe! Mungu ndiye atakayemhukumu kila mmoja wetu. Nadhani ilikuwa ni busara zaidi kuwapa pole wafiwa na kuomba mungu awape faraja. Kumbuka naye ni binadamu kuna waliompenda kama baba yao,kaka yao,babu yao,mjomba wao etc. sasa tujaribu kuwa waungwana kidogo leo kwa mwenzio kesho kwako.. POLENI SANA WAFIWA MUNGU AZIDI KUWATIA NGUVU NI MAPENZI YA MUNGU.
     
  17. S

    Shwari Senior Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mzalendo halisi. Apumzike kwa amani.
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah Poleni sana Wafiwa.......RIP General Natepe
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mungu ampokee na amuweke pahala pema peponi


    kwa kweli tunasikitika sana kwa kuondokewa na shujaa wetu, nguzo yetu na marejeo yetu ya umoja kwa wazanzibari na watanzania kwa umoja


    mzee hakuwa na hiyana pale alipokuwa akihitajika kutoa busara zake ushauri wake kwenye serikali zote mbili na hata ndani ya chama


    hata huo umoja na hali ya amani ambayo leo tunajisifia kule zanzibar mzee wetu hakuwa nyuma kuwachochea wahusika wafikie makubaliano yaliopo


    simanzi na majonzi kwenye mioyo yetu zimetawala, ila hatupingi maamuru ya mungu, sisi tulikupenda na tunakupenda ila yeye anakupenda zaidi jina la mungu litukuzwe
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    RIP MZEE!
    Umetumika kwa kiasi cha kutosha, na kazi yako kwa jamii haitasahaulika!
    Amen.
     
Loading...